Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babati: Nifikie wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Twilumba, Apr 13, 2011.

  1. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    WanaJF habari za muda huu?
    Naombeni msaada kwa yeyote mwenye uzoefu wa mji wa Babati aweze kunishauri sehemu salama ya kupata malazi, ntakuwepo huko kuanzia kesho tarehe 14-17.
    Naomba kuwasilisha, nikitegemea ushauri mzuri toka kwenu. Asante.
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Babati Hotel..
    Unatumia usafiri binafsi au basi? ukifika tu babati mjini ulizia Babati hotel..ila kwa hadhi za hotel za huko sifahamu sana, ni kitambo tangia nilipita huko..2007!!
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Asante Belinda, nilitakuwa na private car!, una namba zao plz?
     
  4. j

    jerry monny Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulizia white rose mkuu pazuri sana,utalala kwa utulivu na parking ya uhakika,hata bei sidhani kama ni kubwa.bado kijijini kule vitu sio ghali kivile.hakuna hata haja ya kufanya booking kwani uhakika hautasumbuka.ningekupa namba zao alakini nimetafuta bila mafanikio.na njia kutoka arusha sasahivi ni lami mwanzo mwisho. safari njema
     
Loading...