Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babati ina Mkuu wa Wilaya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wambugani, Nov 16, 2011.

  1. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Katika uteuzi wa Rais Jakaya Kikwete, Mkuu wa Wilaya Babati ni Dr. Ian Langiboli, lakini nikiangalia kwenye vyombo vya habari kuhusu matukio ya Wilaya Babati, huwa ninashindwa kuelewa kama Wilaya hiyo ina viongozi kama Mkuu wa Wilaya na Kamanda wa Polisi. Nimeona matukio kama:

    1. Vurugu na mauaji kutokana na mgogoro wa ardhi Bonde la Kiru
    2. Mauaji yaliyotokana uchemshaji wa gongo katika Kijiji cha Endamanang
    3. Vurugu za ardhi katika Eneo la Hifadhi ya Wanyamapori Burunge
    4. Ubadhirifu wa fedha katika Jumuiya ya Burunge na
    5. Jana niliona katika luninga ubadhirifu wa fedha Kijiji cha Vilima Vitatu.

    Inadhihirisha viongozi wa Wilaya ya Babati hawawajibiki ndio maana hali imekuwa hivi.

    A stitch at a time saves nine!
     
  2. 2

    21DEC2012 Senior Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waliosababisha haya wangewajibishwa nadhani na wao wangewajibika.
    Viongozi wote wanaishi DSM yanayotokea Babata watayajuaje,walishasema hawafanyii kazi taarifa za vyombo vya habari kama magazeti,redio na tv
    1.Meremeta
    2.EPA
    3.Dowans/Richmond
    4.Rada
    5.Deep Green.
    viongozi wa Tanzania hawana falsafa ya kuwajibika.''Hawana cha kupoteza''
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Anaitwa Ian Langiboi, before kuja babati alitokea chamwino dodoma
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yupo kiutendaji??
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    HAwa ndo wame-hire mbunge toka Tarime!
     
  6. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu si umeshudia ya RC Arusha na hivi leo matamshi bungeni ya huyo mwanamama wa Rukwa..
    Sidhani kama wapo kwa sababu hiyo ya utendaji-- kwa maana halisi ya neno utendaji--
     
Loading...