Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babari kwa Picha:huku ndiko alikotoka Mkapa---Je alipo kwa sasa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gembe, Jul 10, 2008.

  1. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]

    Hapo kabla ya IPTL kuuzwa kwa NBC
     
  2. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Dreaming to be Bill Gates
     
  3. K

    Kaka Mweusi Member

    #3
    Jul 10, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpeni mkapa muda,nyinyi nyote mnajuwa nyerere alimpa mkapa maeneo kwa sababu alitaka achote mapesa kama zawadi yake ya kumuandika vizuri katika miaka ya sitini na sabini wakati munaemuita baba wa taifa alipokuwa anaitiya nchi kwenye shimo, nyerere kasomesha watoto wake marekani, watoto wa watu aliwapeleka urusi, waliporudi watoto wa marekani wakapewa vyeo wa urusi wakaonekana hawajui kitu, wakati baba enu mgomvi wake marekani ni beberu, na mrusi ni mjamaa, kwa hiyo tuache kupiga ngonjera tuendeleze mambo aliyofanya baba wa taifa kwa kutuwekea mr clean
     
Loading...