Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba yetu huyu tumfanyeje ........anaendelea kutotoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, Dec 8, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    @arusha,baba mngoni,mama mchaggaAna watoto wengine wameolewa/wameoa wana watoto wapo darasa la tatu, baba bila aibu anaendelea kuzaa yaan maternity ward mdada mama unakuwa pamoja na mama yako tena wewe unaenda kwa ajili ya mtoto wa pili.Kuna siku nilimtania baba kidogo kuhusu kuendelea kwake kuzaa ezeeni akageuka mbogo tena akataka kunilaani.Tunataka tuongee na daktari awamalize uzazi wote baba na mama manake wanatuaibisha.
     

    Attached Files:

  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hapo Kazi ipo, inaonekana huwa anakesha huyo mzee.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mzee anamzeesha mama yetu
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lakini si anaweza kuwatunza au hata mahitaji muhimu anashindwa kuwapa wanae?
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hatimae Martyna afunguka kuhusu uhalisia wa maisha ya babaake, amwanika hazarani mchana kweupeeee! .
    Ooops! Dah! sorry martyna nilijisahau nikazani niko ile sredi ya gazeti la udaku la JF
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    just think upo maternity ward na mama yako unaudhi ile ni aje!!!!
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kule nimepewa bango nikakimbia.
    Ila hii nisaidiani tumfanyeje huyu baba/mama yetu????
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Atawatunza na kuwasomesha for how long? Na unajua bodi ya mikopo ndo inamalizikia kukata kauli! Si kutwishana majukumu hapo?
    Aisee, ongeeni na babu yenu!
     
  9. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    lakini si anauwezo wa kutunza..!??
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Sasa si mseme na mama yenu? Au mumsemelezee mama kwa mama mdogo! Kha!
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    SASA UNAKARIBIA KUFUNGUKA
    nieleza nitakavyomwanza manake kuna siku nilimtania akawa mmbogo.
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aibu mtaani halafu huko baadae itakuwaje kama si kutafutiana lawama?
     
  13. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kweli hii tabia sio nzuri, ndo baadae unakuta mtu umepata kazi na wadogo zake kama wa5 wanamtegemea yeye!!! Mi nafikiri pombe nayo inachangia sana...Cha kufanya mtafute rafiki ya baba yako then umuelezi yote hayo then yeye ndo ataenda kumwambia. Mi nadhani kumwambia wewe mwenyewe sio vizuri...anaweza kusema umemdharau.Pole sana ndugu
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ongea na mama yako afunge kizazi mwe kwani baba yako yeye atajizuiaje sasa?
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    given that baba yetu ni cha-pombe kwa nini tusiombee msaada wa madaktari kuikata mirija yake ya mbegu za kiume (epidedyis)?
    Mama alishakubali ila baba kazi ipo
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mama ana uwezo mkubwa kama akiweka dhamira ya kukataa kushika tena mimba nyingine siku zote mpokeaji anaweza kuamua kupokea zawadi ama kuikataa ongea na mama yako.
     
  17. G

    Gud gud Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwombe mama muongee then mwambie how you feel about it and muulize kwann wafanye ivo baini nani anamsukumo zaidi kama ni mzee mwombe samahan then funguka! Akiwa mbishi chonga na doctor mbona wengi wanafungia kizaz idadi ikizidi
     
  18. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    eeeeh...hapo sasa...!! bora kumbana mama basi kama ndo hivi.....pole sana!
     
  19. M

    Marytina JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ntamsababishia talaka uzeeni nilaanike
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    hatuamini, hebu tupe SOURCE au kama hamna sorce tutumie picha ya baba, mama mzazi na mtoto mpya
     
Loading...