Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba yangu "Former TBS CEO"

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ng`wanakidiku, May 20, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi magazeti hawana picha nyingine? Mi nadhani huyu mzee kaonewa. Kuna haswa wenye dili zima la hapo TBS.
    [​IMG]
    Source: mwananchi.co.tz
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Haya tueleze kama yeye kaonewa unadhani nani mwenye dili hilo? Na kwa nini yeye (Ekelege) amekaa kimya hajamtaja?
     
  3. m

    manyani Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha kuonewa hapo. Kama na ww upo pamoja nae ujue mwisho wenu ndio huu. Mtazama kama magamba wanavozama kwa sasa. hakuna la maana kwa huyo unaedae ameonewa.. nenda kaangalie ufanisi wa TBS "kama una macho ya kuona" maana wengi wanapitishwa pale na kuudanganywa hahta kama wanaonyeshwa mabox na kuambiwa hii mashine ya kupima matairi na ukweli matairi yakiangaliwa kwa macho na kupigwa muhuri wanakubali tuuu...uozo mtupu pale
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama si coward atamtaja JK
     
  5. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh basi noma! Nadhani ataonja segerea
     
Loading...