Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba yake akikuta amekwisha nani hii...hapatakalika!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa Nyumbani, Apr 5, 2011.

  1. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watoto walikuwa wanacheza, mara mtoto mmoja wa kiume akaumizwa sehemu yake ya siri ikawa inatoka damu, akaenda kwako huku analia sana. Mama yake pamoja na kina mama wa jirani wakatoka na kwenda kumwangalia. Mama mmoja akasema, Lakini hajaumia sana, hata hivyo, apelekwe hospitali ambako atakatwa na jando moja kwa moja maana alikuwa hajakatwa.

    "Nani!! thubutuuuu!! baba yake akija na kukuta amekatwa hapatakalika hapa! kwao hawakati!" mama wa mtoto akajibu kwa hamaki.
    kina mama wote wakaondoka wameinamisha vichwa chini.
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mna utani na watu nyie!
     
Loading...