Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba wewe ndio mwoga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ezeckielj, May 27, 2011.

  1. ezeckielj

    ezeckielj New Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa mmoja alikuwa akibishana na mkewe chumbani, mabishano yalikuwa hivi;
    baba: Mke wangu wewe ni mwoga sana.
    mama: hapana, wewe mume wangu ndio mwoga kuliko mimi.
    baba: wewe ndo mwoga, mbona mbishi?
    mama: wewe ndo mbishi, mwoga kama nini!
    Mwafaka haukupatikana, wakatoka chumbani, kufika sebuleni, wakakuta watoto wanaangalia Tv, baba akaanza,
    baba: eti nyie watoto, kati ya mimi na mama yenu nani mwoga!
    watoto wote kimya, mmoja mdogo wa mwisho akajibu,
    mtoto: baba wewe ndo mwoga.
    baba: kwanini umesema hivyo!
    mtoto: baba, we mama akisafiri unamwambiaga dada(msichana wa kazi) mkalale wote eti unaogopa kulala mwenyewe, wakati wewe ukisafiri mama analala mwenyewe!
    baba ikabidi aangalie chini, mama kawa mwekundu. kilichofatia hapo, unakijua!!!:pound:
     
  2. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Du! Walijitakia
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Yule mkubwa naye akadakia, "Nyie hamjui, mama ndo mwoga zaidi...juzi baba alipoenda Dar, anko Musa alikuja alafu mama akawa anajificha kwenye suruali yake! alikuwa ananyonya kidole chake cha chini!"
     
  4. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 60
    Re-posted!
     
  5. X-not

    X-not Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAzungumzo ya chumbani yaishie chumbani!
    :mod:
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,111
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    Bwana weee unaniumiza mbav bwana
     
Loading...