Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba wa Ubatizo Kafanya Kweli!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DASA, Nov 2, 2011.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndoa ngumu jamani!!

    Kuna mjamaa baada ya kuwa baba wa ubatizo, akawa anatumia sana hiyo kofia kwenda nyumbani alipo mtoto kwa nia ya kumsalimia. Kumbe Jamaa alikuwa anakula yule mama wa yule mtoto. Baba wa mtoto ni rafiki sana wa baba wa ubatizo. Huo mchezo wao wameendelea, na huyo mama alikuwa anatumia njia za uzazi wa mpango. Lakini bahati mbaya au kama ndio laana za Mungu huyo mama kashika mimba, na mumewe ameshajua kwamba mkewe ni mjamzito. Sasa baadae huyu mama akagundua kwamba ile mimba sio ya mumewe ni ya baba wa ubatizo. Alipomshirikisha baba wa ubatizo kwamba hiyo mimba itakuwa ni ya kwake, Jamaa sasa anahaha itakuaje!, Jamaa naye ni mme wa mtu, mume wa huyo mama (Jamaa ni Captain wa Jeshi) ameshajua kuwa mkewe ni mjamzito!, na ni marafiki na wanaheshimiana na jamaa. Mimba inaendelea kukua, Jamaa hajui atatoka vipi.

    Huyu Jamaa sijui utamshauri vipi. Mi nadhani ajinyonge mapema.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kitanda hakizai haramu bwana!
     
  3. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mi sielewi unaongea nini!!, kwani kitanda ndio kimeshika mimba!!. salamu
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwanamke hasingiziwi mtoto
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu we ni kabila gani la pale Iringa, nahitaji kujua please!
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    weeeeeeeeeeeeeee, mitazamo yako ya kizamani hiyo peleka kuleeeee! ushindwe na urgeee. Ukifumania unamkata naniiiiiii mgoni wako, halafu mimba unaona sawa, acha hizo mkuu!
     
  7. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiyo poa tu. Mke ana uwezo na haki ya kuamua akipendacho kama mwanadamu mwenye haki mbele ya sheria na Mbele ya Mungu kwa wale waamini
     
  8. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mume atajuaje kama mto si wake? Au huyo baba wa ubatizo ni mchina au mzungu? Kama ni mswahili mbele kwa mbele mumele atalea mtoto huyo.
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Sio kitanda mkuu_kalikoroga inabidi alinywe,.....haki haitafutwi ukiwa umelala kitandani.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    si baba jamani? tatizo nini? hakuna shida hapo...
     
  11. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mume atajuaje kama mto si wake? Au huyo baba wa ubatizo ni mchina au mzungu? Kama wote ni waswahili mbele kwa mbele kwa mbele mume atalea mtoto huyo.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    huu msala dume huu....
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Bado namlaumu aliyegundua ndoa........haya yasingekuwepo
     
  14. M

    Malila JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Iringa ni kabila moja tu mkuu, wahehe mwanzo mwisho. Njombe ni mkoa tayari.
     
  15. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijui mi ni wa wapi. We amua. Lakini Babu yangu wa mababu alitokea huko, Babu aliyefuata mkewe anatokea Arusha, Aliyefuata mkewe anatokea manyara, aliyefuata mkewe anatokea Singida, Aliyefuata mkewe anatokea Songea, Aliyefuata mkewe n mkurya, aliyefuata mkewe ni mmasai, aliyefuata mkewe ni mpare, aliyefuata mkewe ni mkurya tena, halafu ndio mimi ambaye mke wangu ni msukuma.
     
  16. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tungekuwa tunaishi kama wanyama au sio!!, unagonga/unagongwa halafu unatembea.....
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kabisa.......hakungekuwa na kodi,school fees,sijui matumizi nk kama jogoo vile.....akishamaliza basi majukumu yote ya kuku
     
  18. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watoto nao wakifika umri fulani nao wanatembea......
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Sasa hapa tunatakiwa tutoe ushauri kwa nani?

    Kwa Wazinzi au kwa aliyeibiwa?

    Kwa wazinzi nawashauri wakanywe sumu wafe.
    Kwa aliyeibiwa namshauri awe mvumilivu na mwenye moyo wa subira ili awazike wezi wake.
     
  20. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimba itolewe kwa nini?
     
Loading...