Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba wa taifa....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magulumangu, Sep 24, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanajf kipindi cha utawala wa mzee LUKSA baba alikata ukimya na kusema WATANZANIA hatuwezi ongozwa toka kitandani, Je,haya ya mzee MWANGUKAJI angekuwepo mzee,baba wa hili taifa sijui angesema nn maana tunaona sijui tanzania inataka iongozwe na mji wa KIKWETE au siujui imekaaje wazee?IJUMAA NJEMA
     
  2. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Angewatia mikong'oto wote kuanzia Makamba, Kinana na JK mwenyewe!!
     
  3. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angeunganishwa kwenye kesi ya kuua kwa kuwatoa watu kwenye nyumba zao na kuwapeleka wakaliwe na simba porini.
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mkuu umenikumbusha hapo,hivi unajua kigamboni watu waliliwa na simba kibao lkn sasas kikwete anaiuza je ina maana nchi yetu inatoaga kafara kwanza kuangalia kama fresh inawanyanganya wenye nayo?
     
  5. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wishfull thinking!!! Huna lolote unalolijua, you are just one of those fisadis who are afraid of their own shadows!
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    nyerere angesema kwa kifupi tu kuwa hatuwezi kuongozwa na rais mgonjwa na dhaifu kiuongozi na mwenye kulinda marafiki zake wezi wakuu wa mali ya umma kwa kushirikiana nae...............AFYA TU INGEKUWA ENOUGH DISQUALIFICATION!
     
  7. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wewe uliyekuwa na "lolote" what have you offered? Inaonyesha wewe simba walikula akili yako. Teh teh teh :becky:
     
Loading...