Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba wa taifa: Wazo la leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moony, Jun 17, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    "Mnaponitukuza na kunisifu nawashukuru. lakini nami kwa upande wangu nawarudishia ninyi ndugu zangu sifa hizi, kwani bila ya ninyi, kelele zangu zisingesaidia kuleta uhuru huu tunaojvunia leo"

    JK NYERERE, 1997 at Diamond Jubilee.:attention:
     
Loading...