Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba wa Taifa azinduka na kukuta..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 24, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Eti JK ni Rais tena kwa awamu ya pili....
    Lowassa anajiandaa kuwa Rais 2012...
    Eti CCM inaelekea kugawanyika...
    Eti CUF ni "CCM B"
    Eti Vicent Nyerere ni mwanafamilia yake...


    ENDELEA...
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ridhiwani Kikwete ni tajiri mkubwa Tanzania...

    ENDELEA.....
     
  3. a

    adolay JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Huyo Riziwani atarudisha hela yetu, kweni gadhafi na wanaye, mubaraka na wanaye na... na... ........ wako wapi??
    Kila lenyemwanzo halikosi mwisho na siku magamba wanashuka chini hakika wataombeleza wao, familia na koo zao.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Siyo mpaka Nyerere afufuke, bali ilitakiwa watanzania tuamue tuwafanyie nini.
    Ni sisi watanzania tunatakiwa tujue nani yupo kwa ajili ya wananchi, siyo Nyerere!
    Nyerere ni binadamu ameenda mbele ya haki, ni jukumu letu sisi tuliopo tujijue na tujipambanue kwa haki na usawa!
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa nchi hii nadhani mpaka baba wa taifa azinduke ndio tutatoka usingizini wa umasikini
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . . .
     
Loading...