Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba wa taifa: Aliacha maadui wakuu watatu, hebu ongeza wengine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DASA, Oct 14, 2011.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Baba wa taifa aliacha maadui wakuu watatu, ujinga, mardhi na umasikini. Lakini sasa badala ya kupungua, wameongezeka wengine.

    Hebu tutaje hao waliongezeka.
     
  2. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ufisadi
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Udini, upofu wa fikra, ulegelege
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Upumbavu maana hii ni tofauti na ujinga,uzembe,masihara,kukosa umakini,visasi,umafia(kulishana sumu) nk
     
  5. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mapacha wa3!
     
  6. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema na tindikali
     
  7. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Adui mwingine ni CCM
     
  8. m

    mharakati JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    EL,JK,Wahindi wenye hela, usalama wa taifa, ubepari uchwara unaosababisha viongozi wawe wabinafsi kupindukia hawa ndiyo maadui wakubwa waliongezeka toka Mwalimu atutoke
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,645
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Adui mwingine ni... UBAKWACHA
     
  10. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Adui mwingine ni undugulization katika uongozi wa nchi,wezi wa mchana wa madini na wanyama wetu wakishirikiana na viongozi wetu,viongozi kuua wenzao
     
Loading...