Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba wa taifa akisisitiza jambo kuawambia wakuu wake wa jeshi hii ilikuwa kwenye vita gani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 15, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    [​IMG]









    Baba wa Taifa Mwalim nyerere Akisisitiza jambo kuwaambia Wakuu wake wa Jeshi unakumbuka hii ilikuwa mwaka gani? na kwenye vita Gani? Meja General Mayunga na Mkuu wa Jeshi la Ulinzi Tanzania General Abdallah Twalipo.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hii ilikuwa Mwaka 1978 na 1979 Vita ya kumuondowa Nduli idi Amin Dada wa Uganda Vita ya Kagera.










    Hebu tujikumbushe ya nyuma jamani...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    kumbe nyerere alienda kwenye uwanja wa vita
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Atakosaje kwenda wakati yeye alikuwa ni Jemadari Mkuu Wa Majeshi ya Ulinzi wa Tanzania.
     
  5. k

    kinyongarangi Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu wa kulia ni gen. Msuguri siyo mayunga
     
Loading...