Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba wa mtoto wako ni nani???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 19, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Ndoa nyingi zimekuwa na msuguano mbalimbali na hii ni kutokonana na ongezeko la joto duniani
    lakini pamoja na hayo bado watoto wanazidi kuzaliwa kwenye ndoa hizo hizo za mikeke na basharati
    swali linakuja je watoto ulionao baba yao ni huyo wa ndoa ama wakati ukiwa na hasira ukaamua
    kwenda chemba na vingast na sasa baba watoto anageuka kuwa baba mlezi...

    Je wewe ni mmoja wa bbaba walezi !!!
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,237
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    baba wa watoto wangu ni bujibuji
     
  3. H

    Heri JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 236
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ukija jua kuwa wewe siyo Baba wa mtoto wako baada ya miaka kumi utafanya nini?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Mimi ndiye baba wa mababa,, napataa watoto kwa bluetooth, ultra waves na infrared
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    teeeheee teehhhh
    kama naona watoto wa bujibuji kule ukerewe wakipambana na Mamba lakini Mungu anawalinda kwa uweza wake!!
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    we kitanda hakizai halamu haswa wale walio ndani ya ndoa kila kinachokuja ni chako tu, unaotakiwa ni umakini tu katika kutafuta mke mwema ili yasije yakakukuta.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mkuu Likwanda
    Hilo nalo neno!!!hapo umesem sio utafute uombe kwa Mungu kwelii mke mwema!!
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Kuna dawa nimewapa inaitwa TILANSIFOMA, wakiingia ziwani hawashambuliwi na mamba, kwani na wao hugeuka kuwa mamba wakubwa zaidi
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    namuita akuskie!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    bujibuji najiuliza zile mbegu zetu tuliokuwa tunamwaaga kwenye plastic tungekuwa tunapa live madadzetu unahisi hata dna ingeitajika maana una uhakika kati ya 7 ,watoto 4 lazima wako
     
  11. s

    shalis JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili jambo huwa linawauma sana akina baba hapa utawaona kimyaaa kama hawapo vile maana hata wao hawajui kma watoto ni wao au siyopoleni sana wa kaka ndo tulivyo... wahuni sana sie akina mama lol ila msituudhi sasa maana unaweza lea wote watatu ila si wako ki ukweli
     
  12. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Inauma lakini utafanya nini maana mtoto hana hatia mkeo ndo wakudili naye
     
  13. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nahisi kama wewe ni faisal hivi!!
     
  14. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah! kazi kweli kweli..
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,314
    Likes Received: 8,935
    Trophy Points: 280
    Kwenye nyekundu hapo, kwanza ni haram na si "halamu".

    Ni kweli kabisa kitanda hakizai haram, kitanda pia hakizai halali. Sijaonapo kitanda kikizaa. Wanaozaa haram ni wazazi.
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 1,746
    Trophy Points: 280
    Mi sijiulizi hilo bali je............ KAMA KILA NGONO UNAYOFANYA UNGEKUWA UNABADIRISHANA C.H.U.P.I KAMA JEZI KWENYE KANDANDA NA UNAYENGONOKA NAYE UNGEKUWA NA C.H.U.P.I NGAPI ZA JINSIA TOFAUTI NA YAKO..??
     
  17. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Thankx Kwakuni Sahihisha, watu walio ktk ndoa kwa vile anakuwa na mkewe kila siku ndio maana waswahili wanasema kitanda hakizai haram na sio kitanda kuzaa kama wewe unavyofikiria.
     
  18. s

    shalis JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole dasa......... i cant feel exactly how much is pianfull ukifanyiwa tukio kama hlo cioa am a women but i can sense with tenderheart ...poleni wa baba na muanzishe chama cha kupinga ukatili huu maana duhkuna rafiki yangu kambandika jamaa mimba na jamaa anavyo hudumia hajui kabisa maskini....
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    hivi mnadhania huwa hatujui kwamba kuna watu huwa tunawashikia pembe?
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,209
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 280
    Haya mambo bana,tabu tupu!
     
Loading...