Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba wa miaka30 abaka kitoto cha miaka minne

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bamwaiche, Sep 30, 2011.

  1. b

    bamwaiche Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Wadau inasikitisha kuwa baba wa mika 30 amekibaka kitoto cha miaka 10 maeneo ya kigogo na hii ni mkwa mujibu wa wapo radio jana asubuhi kwenye kipindi cha Patapata. Mpashaji alisema kuwa huyo bwana alikuwa akikilaghai hicho kitoto kwa kukipa zawadi ndogondogo. Wadau hayo sasa ni mapenzi au ujinga. Binadamu wa namna hii nafikiri uwezo wake wa kufikiri uko chini ya ule wa kuku hapa nina maanisha IQ yake.
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haya mambo wakati mwingine huwa yanaendana na imani za kishirikina kama ilivyotokea kwa Babu Seya... baada ya kusoma article moja nikaja nikagundua yule Babu Seya kile kitendo alikifanya kabisa anayetaka prove naweza kumpa
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyo IQ yake inaweza fanana na ya ccmizi,mwache akakutane na wabakaji wenzie huko segerea then atahadithia km mganga wake ndio alimtuma au alimuona yule mtoto umri wake ni sawa na mkewe.
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hivi hayo maeneo ya kigogo kuna nini jamani? Khaa! Sasa huyu baba sijui familia yake anaiachaje jamani, aibuuuu!
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dunia imefika kileleni! tusali kwa bidii!
     
  6. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Its a shame sio kubaka tu amemuambikiza na magonjwa ya zinaa, EEMungu tusaidie na tuokoe na kizazi hiki .Inauma na inachanganya jamani,pole kwa mtoto na wazazi aliyekutwa na haya mambo.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Yaani tunakoelekea siko kabisa, sasa kitoto cha miaka 10 kuna starehe gani?? Anyongwe tu huyo....
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Niko interested na hapo kwenye blue, do the needful..
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ngoja niitafute hiyo article then nitakudondoshea lakini inabidi usome kwa utulivu na umakini mkubwa sana

     
  10. M

    Magoo JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    huwa najiuliza sana kweli hata kuingia inaingia kweli jamani ukikosa si bora ufanye musterbation shiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiit
     
  11. c

    charndams JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mimi nikimpata mbakaji, haijalishi ni mtoto au kabaka mtu mzima, tunamalizano hapo kwa hapo. nauvunja mkataba wake na maisha (only if i have concrete reason to believe sio grudge kutoka kwa aliyebakwa kama mtu mzima ila kwa mtoto hata sitafikiria).
     
  12. c

    charndams JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    endelea kusali dia ila wakati unasalimu na mimi jidume niko nje nikiendelea kuvichanachana vichwa vyao
     
  13. GABOO

    GABOO Senior Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Adhabu ya huyo baba nikukata hiyo kitu yake,alafu mnamwacha akafie mbali,ili iwe fundisho kwa wengine wenye akili za kishetani kama zake.
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    huyu atakuwa mkristo
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mbona kichwa ch habari miaka minne hlf kwnye maelezo miaka kumi .......aroo unaridanganya rijamvi?
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kumbe article!! mi nlijua umeona kw macho yako kumbe umesoma! acha upuuzi ww amini unachokiona cyo unachokisoma ........ hlf acha kushuhudia visivyokuhusu! ooh! "babu seya ni kweli alibaka" alibaka! ulibaka nae? griiiiiii*"!#,*"¥
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye Bold pamenitisha sana mwanangu....................lakini nimeelewa ulikuwa unamaanisha nini
     
  18. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    inasikitisha sana wanastahili kunyongwa
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Poa nasubiri...
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kwa nini???
     
Loading...