Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba wa Mhe. Joseph Selasini Afariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ni Mimi Msiogope, Jul 30, 2012.

  1. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TANZIA:

    Baba yangu Mzazi Mzee Roman Selasini Amefariki Jioni ya Leo saa 12:15 Katika hospitali ya Taifa Muhimbili alikokuwa akiendelea na Matibabu.
    R.I.P My Dad.

    Joseph Roman Selasini
    MB-Rombo
    CHADEMA



    Source: Mhe. Selasini on Social Networks
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Pole kamanda!
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sad.
    Jamaa kapoteza watu wengi wa karibu nae kwa kipindi kifupi.
    Ye bado hajapona mkono, mkewe bado hajapona shingo baada ya ajali mbaya iliyoua nduguze wengine.
    Pole sana Kamanda
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Dah ulale pema
    Mzee wetu na diwani wa muda mrefu kata ya makiidi. Pole sana mh. Selasini.
     
  5. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Pole sana. Mapigo yako yamekuwa mazito mno.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Pole sana kamanda
     
  7. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah.! Ndio yule aliepata ajali hivi karibuni, leo kafiwa na babake pole sana kamanda.!
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    aaah... Mh Selasini pole sana na mungu awape nguvu kipindi hiki kigumu. RIP baba wa Selasini.
     
  9. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mh. Selasini. The darkest hour comes before dawn! R.I.P. mzee wetu Roman Selasini.
     
  10. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndugu, ni kipindi cha mapito yasiyo na kifani.
    Mwenye enzi ailaze mahali pema peponi Roho ya mzee wetu.
    AMEN.
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Duh! Pole sana Kamanda. Ninaona unavyopita katika kipindi kigumu. Ila nafahamu imani yako kwa Mungu. Natumaini atakupelekea Roho wake akutangulie na kukupa nguvu na faraja katika mapito haya. Roho ya marehemu ipate rehema kwa Mungu, apumzike kwa amani. Aamen!
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Apumzishwe mahali pema
     
  13. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni Mheshimiwa Selasini na Dr Lamwai
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa!Jina la Mungu lihimidiwe!
     
  14. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Pole Kaka Joseph. Ni mipango ya Mungu. Mungu ametoa na kutwaa. Uwe na uvumilivu..
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    pole sana mh.Selasini,Punzika kwa amani baba yetu
     
  16. R

    Renegade JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Poleni sana Dr Masumbuko Selasini Lamwai na Joseph selasini kwa kumpoteza baba yenu mzee Selasini.
     
  17. marksalewi

    marksalewi Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole sana kamanda Mungu akutie nguvu wakati huu mgumu
     
  18. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mh.selasini, mungu akupe uvumilivu kamanda waukweli....
     
  19. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R I P Mzee Roman Selathin
     
  20. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Pole sana kamanda.mungu ampokee baba yetu kwenye ufalme wake wa milele.
     
Loading...