Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba wa mbinguni nakushukuru!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, May 30, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Hatuna budi kumshukuru Aliye Juu kwa uumbaji wake wa kushangaza ambao majira haya ya kiangazi yanaufunua kwa namna ya ajabu na ya kutisha. Tumshukuru kwa kutupa macho ya kuweza kushuhudia uumbaji huo na mioyo ya kufurahia kazi yake isiyo na mfano. Hivyo popote pale ulipo tumia sala au dua hii kumshukuru Mungu.


    "Ee Mola uliye mwingi wa fadhili na rehema
    Mkuu usiye na mfano wala usiye na mshirika
    Unayetoa yale yote yaliyo mema
    Na kuwajaza watu wako baraka
    Ninakushukuru kwa uumbaji wako
    Kwa viumbe viendavyo kwa maringo na mapozi
    Viumbe ambavyo pasipo hivyo ulimwengu huu hakika ungekuwa sana na Jehanum!
    Tunashukuru kwani katika uumbaji wako
    Tunaona ukuu wa upendo wako kwetu.
    Tunaomba uwabariki viumbe vyako hawa
    Si kwa baraka zile za Kichina
    Bali kwa baraka za Kijamaika na Brazili!
    Na zile za kwetu za Kimakonde!
    Na utuwezeshe sisi tunaofurahia uumbaji huo
    Kuzidi kukaa macho bila kupepesa
    Ili tusipitwe na lolote na tukalikosa!
    Na tunawaonea huruma wale wanaoishi kwenye nchi ambazo uumbaji wako
    Si rahisi kuonekana namna hiyo!
    Ila tunaomba sana tena chonde chonde.. hata tukiingia majaribuni usitutoe mapema
    Ila kwahakika usituache tuzame huko na kujisahau
    Ila kama ulivyomfanyia Yona/Yunus yule nabii nasi hatimaye uturudishe kwenye nchi kavu!"

    Na watu wote wasema AMEN, aMINA, AMEEN!
     
  2. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,660
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    I don't undestand what you wanted to communicate here, but sounds trivial!
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ndaga vijo utata gwangu, naloli tata!
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    May 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    I didn't know that God wants us to thank him just for the profound and the sublime but not the mundane and the trivial.. My Bible says somewhere "shukrani kwa kila jambo, furaha yenu ijulikane na watu wote". I'm just obeying the word.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu there is something 'good' happening in ur life right now. I can feel the glowing in ur face..he he he he..
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kyale akupalege
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Thanks mwanakijiji..ni vyema siku zote kumshukuru mungu kwa matendo makuu anayoendelea kutufanyia siku hadi siku.
     
  8. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks a lot mwanakijiji umetukumbusha kushukuru sisi tulio wachoyo wa shukrani
     
  9. Principessa

    Principessa Member

    #9
    May 31, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amina
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Anaongea na Mungu wake!

    Asante kwa SALA MM Mwanakijiji
     
  11. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watu wote tumesema
    Aaaaaaaaaaaaaaamiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiina
    ATUKUZWE YEYE ALIYE KILA KITU
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Jun 2, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Principessa

    umenitoa mate kwa hilo embe lako lenye pilipili ah!
     
  13. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #13
    Jun 2, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amina na iwe hiyvo
     
Loading...