Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

baba wa kambo anasifa zipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mlowe, Jan 11, 2011.

  1. m

    mlowe New Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama wa kambo anasemwa vibaya hata afanyapo mazuri,jamii inamwelewa vema kuwa simwema ingawa si kweli.sasa nauliza juu ya baba wa kambo jamii inamsemaje?
     
Loading...