Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba wa hawa watoto akamatwe...............

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Apr 14, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]<table border="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left" bgcolor="#d7f2f2" valign="top"><table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left" bgcolor="#f4fdfd" valign="top">Picture of the Day</td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr></tr><tr> <td class="redFont" align="center" valign="top">
    </td> </tr> <tr><td align="center" valign="top"> [​IMG] </td> </tr> <tr> <td class="kaziBody" align="center" valign="top">DOUBLE ROLE INDEED! A woman with a sight disability plays double role by taking care of her playful child while stretching the other hand in the quest for alms along Msimbazi Street in Dar es Salaam on Wednesday. (Photo by Robert Okanda)</td></tr></tbody></table>
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Yaani hawa baba wa hawa watoto humtongoza saa ngapi huyu mama kipofu kumpachika mimba na mchana kuishia gizani????????????????? Ushauri wangu ni kuwa asakwe na kutiwa nguvuni...............................
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mungu msaidie mja wako mama na watoto wanaonekana wana afy njema, na nyie wababa muwe na huruma jamani
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama haoni na huyo baba wa watoto atakuwa hamjui kabisa na ya wezekana si mmoja
    Kwa ulemavu wake amekua victm labda wa kubakwa na mimba zinatunga na huyo mbakaji hata hajui kama ametengeneza kiumbe.
    Sasa akamatwe kutoka wapi?
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nina mtazamo tofauti, kwanza kabisa ujue hata huyo mama yawezekana ana kiu ya kukutana kimwili, pili hatujathibitisha kwamba amebakwa, tatu yawezekana ni baba tofauti na pia kwanini wataalam wa ustawi wa jamii wasifmunge kizazi huyo mama??
    je huyo mama alifikaje hapo alipo?
    je mimi na wewe tumechangia kiasi gani kupunguza matatizo ya ombaomba?
    what is the solution?

    we have to deal with problems comprehensively
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wao kwa wao huzungukiana mida ya usiku baada ya shughuli zao.Unajua ile kitu haichagui hali ya mtu.Hata hivyo anatia huruma sana.
     
  7. s

    sharobaby Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    me nawaonea huruma hao watoto jamani eee mungu tulindie watoto hao na mabalaa haya
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mimi nawaomba wanaume wanaowatumia hawa kina mama wa aina hii basi watumie KINGA MAANA MAMA HUYU HATA KAMA MWILI WAKE Unahitaji......... wanaweza kuambukizana magonjwa na MIMBA na matokeo yake ndio hayo hapo!!!!........wanaume wanaingia mitini
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mambo hayo ni magumu kuelezea, ila isistaajabu kukuta kuwa huyo mama ana mume na wanaishi nyumba moja na ndiye humleta hapo kila siku na kumfuata kumrudisha nyumbani!

    au ukakuta huyo mama kuna jamaa zake walishajitolea kumtunza lakini hukataa na kuwatoroka kwenda kuomba misaaga kama namna ya kujitegemea kwa vijisenti vyake mwenyewe

    au kuna uwezekano wa kuzaa na ombaomba mwenzie na hawana makazi ya kueleweka na kila ifikapo asubuhi hugawana viwanja vya kuombea misaada

    pele kwenye bustani oppsite na kituo cha mabasi cha fire utawaona hata wakifua na kukaa na wtoto kama familia, inaonekana kuwa katika "dunia yao" hiyo wanazo familia

    serikali ina jukumu kubwa zaidi ya hilo la "kumkamata baba" kuwahakikishia hali ya ubinadamu ndugu zatu hawa

    ooh, Mungu turehemu watoto wako
     
  10. t

    torres0909 Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sina uhakiaka kama huyo mama pia ni kipofu kweli au anaigiza, maana mjini shule. Ukiwacheki hao watoto ni wadogo labda kama kuna mtu anawavisha na kuwaleta hapo
    .
     
Loading...