Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba Ubaya Style

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DEVINE, Oct 1, 2011.

  1. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jama nina swali ivi ule mtindo wa wanafunzi kwenda shuleni namna ya baba ubaya (style) upo? Na kama upo maeneo gani na kwanini unaendelea? Maana nakumbuka ile kitu ilikuwa inapatikana kwenye fomu ya kujiunga (joining instructions).Sijui sasa..
    NB;Baba Ubaya style,mtindo wa kwenda shuleni na mapanga,majembe,reki,sime hata visu.
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona umesahau ndoo, fyekeo..na dawati?? upo sana tu!!
     
  3. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa kunkumbusha mkuu
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nimeipenda hii kitu kwa shule nyingi za bweni na kata sasa hivi..
     
  5. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkubwa bora umenikumbusha maana nimesha sahau
     
Loading...