Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba tulikupenda lakini Mungu alikupenda zaidi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Oct 15, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Ni miaka kumi na mitano (15) imepita tangu baba yetu mpendwa ututoke duniani. ilikuwa siku ya majonzi,huzuni na siku niliyopatwa uchungu ambao sijawahi upata tena. Tunakukumbuka kwa busara,hekima na upendo tulioupata toka kwako. lakini ulizimika kama mshumaa wakati wa upepo.
    unakumbukwa sana na mama yetu mpendwa, watoto, wajukuu, ndugu jamaa na marafiki.
    BWANA ALITOA, BWANA ALITWAA JINA LA BWANA LIHIMIDIWE!!!!!!
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ooh!b charminglady pole sana wangu! Mwenyezi Mungu azidi kuwapa hekima na uvumilivu kila mnapo mkumbuka baba yetu kipenzi.

    Kila jema na lenye kheri lisikuponyoke na endeleeni kuya enzi yale mema baba kipenzi aliyo yaacha.
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    asante sana Mohamedi Mtoi, daima twamkumbuka kwa upendo wake uliotuunganisha wanae mpaka sasa tuna upendo baina yetu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    wakati unakumbuka kifo cha baba,CL kumbukeni yale mema yote aliyokutendeeni,mafunzo aliyokupeni,njia aliyokuonyesheni,upendo wake viwe dira kwako na kwa nduguzo wote.
    RIP baba.
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole shosti charminglady kwa sad memory,bwana alitoa na akatwaa jina lake lihimidiwe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Pole shosti angu.
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa.
    Jina lake Lihimidiwe.
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    asante Bishanga, tunajitahidi kuyaenzi yote mema alotuachia!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    asante Bishanga, tunajitahidi kuyaenzi yote mema alotuachia!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    ameen my dia!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    asante my dia!
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    to loose a parent ni tough moment kwa kila mtu...since my dad passed away ni exactly miaka 15 kama ilivyo kwako charminglady,i was still so as my bros n sis, we had no where to run.
    Lakini ashukuriwe Mungu wa mbinguni aliyesimama kuwa baba tangu wakati huo hata sasa...
    Urithi pekee aliouacha baba yetu kwetu ni elimu kiduchu ambayo ilikuwa chachu ya elimu nyingi niliyonayo hata sasa...
    Mtakumbukwa daima mababa wote mliotangulia mbele za haki...tupo pamoja charminglady.
     
  12. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Pole CL. . .RIP baba yetu. . .
     
  13. majany

    majany JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Inawauma kwa sababu kuna vitu vizuri alivyokua akiwanfanyia,iwe ushauri,makanyo,iwe kuwapa direction na mambo mengiine mengi,cha msingi ni kuyafuata na kuyaenzi aliyoya'impart kwenye maisha yenu.....
    R.I.P DAD.......Pole sana mamaa charminglady
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole ma dia cl,bwana alitoa na bwana alitwaa jina libarikiwe MUNGU AILAZE ROHO YAKE PEMA PEPONI
     
  15. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Pole sana charminglady. Tuendelee kuyaenzi yale mema yote alyotuachia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mungu azidi kuwalinda,kuwatunza,kuwajali,kuwabariki na Pengo lizibwe na Muumba wa dunia hii....

    Mzidi kubarikiwa katika makapu yenu ya unga,mbarikiwe kwenye mifuko yenu itunzayo hela,vyupa mafuta yenu visikauke..

    Upendo utawale ndani ya nyumba yako na wengine pia.
    Shemeji.
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu. Muenzi kwa kutenda mema yote aliyokufundisha na kujitunza na kuwaheshimu watu wote. mia
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    asanteni wadau wote, pamoja na kumkumbuka pia ni changamoto kwetu sote tulio hai je tumejiandaaje?
     
Loading...