Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba tajiri na Mwanae

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MgonjwaUkimwi, Oct 3, 2010.

  1. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,152
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Baba: Mwanangu, baba yako ni tajiri wa fedha, akili na busara. Kila utakacho kwangu nitakupa
    Mwana: Nitafurahi kama utajenga daraja kutoka Dar hadi visiwa vya Madaska
    Baba: Itakuwa ngumu maana nguzo za daraja katikati ya bahari ya India zitatokeza upande wa pili wa dunia na kusababisha daraja lizame, kwasababu upande wa pili kuna bahari ya Antlantic
    Mwana: Sawa, basi nitafurahi kama utanipa uwezo wa kujuwa kiundani jinsi akili ya mwanamke inavyofanya kazi
    Baba: Hivi ulisema ungependa daraja liwe na lane ngapi vile?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MAWAZO YA JA KAYA HAYA:llama:
     
  3. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,152
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Heheheh, umejuaje? Umepatia sana mkuu.
     
Loading...