Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba Rostam!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chuma Chakavu, Oct 10, 2011.

  1. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Siku ya Ijumaa tarehe 7/10/2011 mke wangu alijifungua mtoto wa kiume na tulikubaliana kuwa yeye ndo amchagulie jina mtoto. Sasa leo usiku narudi home toka kwenye mishemishe zangu, mke wangu ananiambia kampa mtoto jina la ROSTAM.

    Nikadhani ananitania kumbe she's serious na yeye anajua vilivyo msimamo wangu dhidi ya mafisadi lakini yeye kasisitiza kuwa hajachagua jina hilo ili kunichokoza bali analipenda tu jina hilo licha ya kuwa mtu maarufu mwenye jina kama hilo hapa TZ anahusishwa na tuhuma za rushwa.

    Kwa kuwa tulikubaliana awali kuwa yeye ndo atampa jina mtoto sina jinsi imebidi nikubali kuwa BABA ROSTAM kuanzia leo! Je ingekuwa wewe ungeamuaje?
     
  2. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duu! msala, ila kwa kuwa ulishakubali yeye achague jina hiyo ni ahadi na ukiivunja utakuwa huna msimamo lakini hilo ni jina tu kuhusu tabia ataiga kuanzia kwenu wazazi,kwa majirani au kwenye jamii kwa ujumla ila msingi wa tabia jitahidi mjenge nyie wazazi! pole sana BABA 'FISADI'
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndo yaleyale ya mtoto wa Bilgates
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,788
    Trophy Points: 280
    Pole sana kuna majina mengine ni noma sana kuwapa watoto hasa kama majina hayo yanaweza kutumiwa katika kuwatenga au kuwanyanyasa watoto wenye majina hayo. Kama umelikubali basi hakuna ubaya. Hongera sana kwa kupata mtoto.
     
  5. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    we acha , nitazoea tu, kuna watu wanaitwa Baba Osama, Baba Yuda (msaliti wa Yesu) sembuse mimi!
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ila jina Rostam limetulia halipo common.
     
  7. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    shukran kwa hongera itabidi dogo nimlee awe na maadili mema sana tofauti kabisa na mtuhumiwa
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkeo ana elimu gani?
     
  9. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwani mtoto wa bill gates anaitwa nani?
     
  10. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mtoto wako unaweza ukamwita Pope lakini ukamlea kwenye mazingira ya kishetani akawa jambazi/mwizi ,sizani kama hil jina la Rostam litamfanya naye awe fisadi
     
  11. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    yaah, ni jina la kiajemi sisi tumezoea kuwapa watoto wetu majina ya kizungu na kiarabu na ya kibantu kiana!
     
  12. Mnyang'anyi

    Mnyang'anyi Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    ...huu sasa ukorofi!
     
  13. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    diploma in journalism, do you think her education level has anything to do with her choice of name?
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nyie Wamakonde nini hahaha! ? maana wenyewe jina lolote linalovuma kwenye vyombo vya habari wakati huo ndio hilohilo Bush twende,Saddam twende, koffi Annan twendeOchama twende yaani vurugu tupu.
     
  15. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Please you nid to think twice kabla mambo hayajahrbika mbeleni. Hivi mnataka watoto wenu waje kuwalaani sababu ya majina mliowapa wakati wadogo? Hilo jina linaweza kuja mcost huko mbeleni hasa katika mambo ya ajira. Anaweza fikiriwa fisadi ingw ni mtu mwema 2. Hy ni mwz yangu lkn.
     
  16. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mimi si mmakonde na wala si kabila moja na mke wangu ambae naye si mmakonde
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,788
    Trophy Points: 280

    Kwa maoni yangu ni vizuri mkubaliane jina mnalotaka kumpa mtoto kabla ya kulitoa jina hilo, bahati nzuri mwenzetu kalikubali jina hilo la Rostam. Mie ningelipiga chini mara moja, lakini binadamu tunatofautiana katika kufanya maamuzi.
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu wala usibishe uchaguzi wa username yako hii pia inatoa mwanga flani lol!
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    ninchokiona hapo,lazima atakua kilostamu lostam tena azizi.
     
  20. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
     
Loading...