Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba Paroko

Discussion in 'Entertainment' started by Kwetunikwetu, Nov 16, 2009.

  1. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna mdau JF aliomba wimbo wa Baba Paroko; nimeupata huu hapa.

    Enjoy..!
     

    Attached Files:

  2. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Japo siye aliyekuomba,ahsante sana mkuu.Nimefurahi sana niliposikia 'bojo mkazi wange'...
     
  3. m

    minara Member

    #3
    Jan 27, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello mambo vp, nami naomba wimbo wa nisamehe mpenzi cjui umeimbwa na nani ila jamaa anasauti kama aliyeimba baba paroko na ni wimbo laini/bluzi ya kibongo
     
  4. m

    minara Member

    #4
    Jan 27, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello mambo vp, nami naomba wimbo wa nisamehe mpenzi cjui umeimbwa na nani ila jamaa anasauti kama aliyeimba baba paroko na ni wimbo laini/bluzi ya kibongo
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    bita kyoma?
     
  6. lexur16

    lexur16 Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 96
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 25
    jamani ivi huo wimbo wa baba paroko kaimba nani...mi nahisi ni sauti ya PAPA WEMBA....naombeni uhakika jamani
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Makassy Jr.
     
  8. iloveguinness

    iloveguinness Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Huu wimbo ni mkali, ila watu wengi hawajui mda mzuri wa kuucheza. Jana nilikudhuria harusi ya mpwa wangu, wakaucheza wakati wa maakuli, seriously.........newly weds.....wazee kwa watoto wanasikiliza habari za vipepsi na unyumba.....maaakuli......KENNY G WAPI??? DAVE KOZ je???:doh:
     
  9. r

    rahmarama New Member

    #9
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani umecheza kweli...!!!! manake na mimi nilikuwa nautafuta kweli huu wimbo.. ubarikiwe mpaka ushangae... Manake nikafikiri sasa nitafute contact za huyu huyu makassy jr..lol!!!
     
  10. lexur16

    lexur16 Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 96
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 25
    habari zenu wadau.....heri ya mwaka mpya.....naomba kama kuna mtu anaeza nisaidia wimbo wa emmanuel nkulila "PAIN IN ME" afanye ivyo maana nimeutafuta bila mafanikio...asanteni sana!!
     
  11. S

    Sammy Nyoni Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    senk yu vere mach hata mm nimeupata haha aha:mullet:
     
  12. dymosy

    dymosy Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba wimbo wa AIC Shinyanga unaitwa Safisha...ulitoka 2007/2008
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    mkuu unatisha sana, nimejaribu kuutafuta baada ya kuulizwa na jamaa yangu nimechemka mpaka nilipoingia JAMII FORAMU. ULIPIGWA MWAKA GANI WIMBO HUU?
     
  14. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2013
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu nashukuru hata mimi nilikuwa nautafuta. Nimeupata na-enjoy.
     
  15. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2013
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,445
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Thanks you made may day!
     
  16. l

    lazamwa Member

    #16
    May 2, 2013
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba saana mwenye ujuzi anisaidie. Nautafuta au namtafuta aliyeimba wimbo uliotamba sana ktk madisco ya tanzania miaka ya 90'. Jina silijui ila una maneno yafuatayo kibwagizo,' told you to go babe, but how much i love you so haha... ha ha.

    Mwanzo unaanza hivi: gimme a motherf****r babe babe babe.....

    Kama wewe ni dj au unaukumbuka wimbo huu basi naomba saana unisaidie tafadhari.
     
  17. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2013
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    huyu huyu MC wa kwenye sherehe au kuna Makassy Jr. wengi?
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2013
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyo MC
     
  19. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2013
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Dah! Nilimsikia anaimba nikamkubali kweli nikajiuliza kwanini huyu jamaa asitoe singo zake mbona anaimudu mic vizuri...LOL asante kwa kunijuza.
     
  20. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2013
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hyo nymbo ya baba paroko nani kaimba, cz nilikuwa nautfta sana nimekuta rink google imenifanya nisign up jamii forum
     
Loading...