Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba paka nyau

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kipipili, Feb 8, 2012.

  1. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    jamani kama kuna mtu anaukumbuka ule wimbo tulikuwa tunapiga kwenye gwaride la shule ya msing enzi ya mwalimu Kajiba. wimbo wenyewe ulikuwa wa mwndo wa pole. unaitwa baba paka nyau, please!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mi nakumbuka ule wa
    dada mwajuma ndelele
    mwajuma ndelele
    kapika ugali ndelele
    ugali ndelele
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Baba paka alisema twendeni tuukawinde panya X 6
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mbona tangu jana naona membars mnatukumbusha ya enzi zile ?
    Haya na tukumbushane !
    Mimi nimekumbuka :
    > Kimos kipili kina mtandala....... Tanganyika msumbwi na ng'aa (hii tulikua tukiimba lakini ukiniuliza maana yake au kilugha gani sitokua na jibu !)
    > Kinyuli nyulika mwanangu wa jumbe kavaa nguo mbili........ na arushe.
    > Kibunzi kibunzi , cha meme ......
    > Da-msitu daa , daa ee daa, ningelikua na kisu kikali ningemkata mkia sebo, aaa aa mkia sebo.
    > Nilikwenda msituni , na kobe kanililia....
    > Moja mbili tatu wahesabu watu, nne tano sita wameanza vita saba nane tisa wote wamekwisha.
    > Ana ana anado kachanika basto.....
    Hizo zilikua baadhi ya nyimbo za wakati wetu.
    Kwa sasa sidhani kama zipo , sanasana nawasikia watoto wa sasa wakiimba nyimbo kama "HAKUNAGA" wa Suma lee kama nyimbo za kuchezea.
     
  5. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mkuu,ile ilikuwaa ni hesabu mpaka kumii...tunaanza. kimosi,kimbili,kinyam,tandala,maguu,teite,rutei,mshumbii,tanganyikaa, na ng'aa yani mojaa,mbili,tatu,nne,tano,sita,saba,nane,tisaa kumii
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Si unaona B'real ! Wanasema hujafa hujaumbika !
    Sikuijua maana halisi utotoni, nimeijua ukubwani ! Santa sana !
     
Loading...