Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba ni zaidi ya kuzaa -Sikilizeni Clouds FM

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 28, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Nimeamshwa na hiki kipindi leo chenye mada ya "Nafasi ya baba katika malezi na makuzi ya mtoto". Nimewapenda sana hawa washiriki na hoja zao.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona mi napata music tu?

    Tusaidie majadiliano yao.

    Nawapata sasa. . . . ngoja nifaidike.
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    R u a father?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Ndiyo, baba ni zaidi ya kuzaa. Baba ni malezi pia.

    Malezi kuanzia mtoto akiwa tumboni mwa mama yake. Kulishika tumbo la mama yake na kusikilizia jinsi mtoto anavyocheza huko tumboni, kuchukua kitabu na kuanza kumsomea hadithi akiwa bado yuko tumboni, ndio ubaba wenyewe huo!

    Anapotoka tumboni mwa mama yake na wewe unapopewa heshima ya kukata umbilical cord, ndio ubaba huo.

    Mtoto akishatoka tumboni na kushiriki katika kila hatua ya ukuaji wake, huo ndio ubaba. Unamlisha, anakutapikia, unamuogesha, unambadilisha nepi, unacheza naye, unamfundisha mema na mabaya, unampeleka kliniki, na kadhalika.

    Ni faraja kubwa sana kwa baba kuwa katika maisha ya mwanae. Wengine baba zetu ndiyo ma BFF wetu na wanetu ndiyo ma BFF wetu!
     
  5. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kiafrika NN bana hakuna mambo ua kukata umbilical cord wala kubebabeba watoto. Mila ziheshimiwe!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Duuuh haya bana. Kila mtu na maisha na mila zake.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio maana watoto wenu kila kitu MAMA.
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wazazi wote ni muhimu sana sio baba tu.
     
  9. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Sawa kabisa, for some men ubaba excitement(sp) zinaishia kwa first born, but blessed are the babaz(sp) that go all the way, tena nashangaa hawashughuliki whilst they are instrumental in having that child in the first place.
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Binafsi baba yangu plays a very important role in my life (he cut the umbilical cord) . Niko nilivyo leo sababu ya baba na mama, ila interaction yangu na mama yangu ilianza nilipofika miaka 22... before that nilikua ni mtoto wa baba zaidi. And kwangu alikua both Baba na Mama.
    Leo I don't need a father to grow, but I need a strong friendship with a man I can trust in many regards, and he is there. My first adviser, my best male friend. He has ALWAYS been there for me, even when I deserved a lesson, he had faith in me when kila mtu had given up (even me).
    Baba yangu did not just bring me in this world, he also helps me sail in it.
    I love you Dad.
     
  11. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Baba mwema kwa watoto, aliyeshiriki kwa karibu katika malezi, hufanya watoto kuwa "watu" wanapokuwa watu wazima, wawe wa kike au wa kiume.Baba "aliyejitenga" katika malezi ya watoto huvuna majuto siku za uzee wake.Aliyeshiriki vema kulea, huvuna baraka na furaha siku za uzee wake.Chunguzeni mtabaini!
     
  12. T

    TUMY JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli baba ni zaidi ya kuzaa kwani ni wengi wana uwezo wa kuwapa watu mimba ni walio wengi hawafai kuitwa baba kwa ajili ya mienendo na tabia zao, kwa hiyo level ya kuwa baba inakwenda na majukumu mengi sana ya kifamilia ambayo watu wengi huyakimbia.
     
  13. J

    Ja Ja Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 23, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii post imenifanya nitokwe machozi natamani mtt wangu angekua na baba bora na si bora baba
     
Loading...