Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba naye awa Chifu wa Wanyakyusa...Mh?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Safari_ni_Safari, Oct 11, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sasa ndio kamrithi mwanawe au wanyakyusa mna machifu Baba na Mwana?

    [​IMG]
     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wafurahishe watoto kwa pipi
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mgombea Urais kwa tiketi ya CCM,Mh. Dr. Jakaya Kikwete akiwa katika picha ya pamoja na machifu wa Mbeya waliongozwa na Chifu mkuu,chifu Mweshenga mara baada ya kusimikwa uchifu.


    [​IMG]
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nadhani atabaki chifu wao tu! Sie wa kwetu ni Dr Slaa
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inaonekana wazee wa kinyakyusa nao ni hamnazo!!! Hata kama ni kujipendekeza basi hii sasa ni too much.
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wao wamevaa nguo za kaniki huyu waliyemsimika kavaa the sanda like. Ndio utaratibu wa kiuongozi Mbeya nini?
     
  7. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wasafwa
     
  8. FIKRA MBADALA

    FIKRA MBADALA Senior Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndaga fijo,
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    enna
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hao wengine? and why Mbeya Father and Son kuwa machifu?....au ndio aspigwe tena mawe?
     
  11. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    NDIO ZAKE HUYO.... ANAAMINI SANA MIZIMU (aka MAJINI), kila mkoa anjipendekeza kwa wachawi (BUJORA - eti kuzindua ngoma)
     
  12. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao sio wanyakusa ni wasafwa
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hahaaa huku mbeya si ndo viongozi wa din walisusia mafutari aliyoandaa
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wamekosa kazi za kufanya..
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwahiyo wamemsimika mkuu uchifu sio?
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndiyo kazi atakayoenda kufanya kuanzia Novemba!!!
     
  17. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wanampaka mafuta kwa mgongo wa chupa, Kura hawatampa October 31.
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    Kwani we hujui u chifu unarithishwa?
    Kuna koo ambazo ni za kichifu, hao ndio huinjoi neema ya nchi
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Basi protocl Wanyakyusa hawana....unamsimika mtoto uchifu halafu baba yake baadae?
     
  20. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,984
    Likes Received: 2,242
    Trophy Points: 280
    JK ndiye Nyakyusa's majestic Chief Mwangupili?

    Chief wa Wanyakyusa hauwezi simikwa ukiwa Mbeya Mjini;Wanyakyusa wapo kwa wingi Wilaya mbili tu Mkoani Mbeya nazo ni Kyela na Rungwe na kama unapewa nafasi hiyo kubwa ya kimila unatakiwa uwepo Kyela au Rungwe chini ya amri za "Mafumu"!

    Chief Mwangupili huwezi pewa ukiwa Mbeya mjini ambayo ni mbali sana na Nyakyusa land tena eti ukisimikwa kwenye nafasi hiyo na Chief wa wasafwa Mwashenga;hii ni dharau kwetu!

    Pia,kwa mila za wanyakyusa,haiwezekani Baba(JK)awe Chief na pia mtoto(Ridhiwan)awe chief wa kabila hilo hilo bila kusubiri kwanza baba yake"aondoke"!Nahisi wamedanganywa!!
     
Loading...