Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

baba na mwana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Feb 23, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Baba alikuwa anagombana na mwanawe,mambo yakawa hivi.... Baba:wewe ni shahawa zangu mwenyewe kwahiyo usiusumbue ubongo wangu.... Basi yule mtoto akaenda chooni kupiga punyeto akarudi na kondom yenye manii....Mwana:hizi hapa shahawa zako na 2cjuane tena kila cku unanipgia kelele
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eeeeeeh matusi tena yamekuwa matani mmmmmh
     
  3. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ondoa upuzi na ujinga wako hapa. Haichekeshi sana sana inaonyesha zilivyopungua kichwani mwako.
     
  4. A

    Aine JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kwanini hata matusi yanapostiwa kwa magreat thinkers? whyyyyyyyyyyyy!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ondoa haraka
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Angalia hii post imeangaliwa na wa2 wangapi?na je ktk hao waliojibu ni wangapi kama haichekeshi tambaa achana nayo kwani sijakulazimisha ww ambaye kichwani mwako zimejaa ujibu lolote
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    2c uliloliona ww ni lipi?
     
Loading...