Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba na Mama

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Aug 27, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Je kuna ukweli katika hili unaloliona hapa?
    Dady  Mom.jpg
     
  2. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,804
    Likes Received: 1,288
    Trophy Points: 280
    Waafrika haituhusu
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Inatuhusu sanaaa,
    tena nyie wa Tz ndo kabisaaa!!!
    Mmezidi.
     
  4. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndallo, habari yako bwana ! habari za siku mingi
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wanaume, wachache sana ni walezi. Nyie wakiTZ ndo usiseme ukiachiwa ulezi hata mama kenda dukani eti keshakuwa Bushoke
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hebu nijaribu leo jioni!
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    no comment, nakatiza zangu
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    not me
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ntarudi
     
  10. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Loading.........
     
  11. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tusipende kuiga kila kitu,haya mambo ya wakoloni tuwaachie wenyewe.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama yapi?
     
  13. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ina maana huyajui madamX?hata ufisadi wa magamba ni mambo ya wakoloni...wanawake kutembea uchi town huwezi jua anaenda ofisini au club,hizi zote ni balaa la wakoloni....
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Kwani hao watoto tuliowalea hadi tukapata wajukuu tumesaidiwa na nani??

    Naomba usiwasemee wanaume wote dada!!

    Babu DC!!
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Nakubaliana na wewe...Wanaume wa Kibongo hatuwezi kufanya ulezi kama wa hao jamaa ambao unakuta dume linashinda na mtoto for over 12hrs kwa sababu tuna sababu za msingi!

    Kwa mfano, utakaaje na mtoto mdogo muda mrefu wakati una house girl na wanawasichana wengine kibao ndani ya nyumba? Na wakati huo, unatakiwa kukimbiza mwenge kusaka pesa ya kula??

    Ila siyo kwamba hatujui kulea, tunalea kwa namna yetu wenyewe, which is special for us only....!!!

    Babu DC!!
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Nyie ma- Madame wawili mjue kabisaaaa............ Kulea ni kazi ya mama. kazi ya baba ni kutafuta hela na kunywa Biya nyingi!!
     
  17. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe mkuu,sisi hatuna utamaduni huo toka enzi za mababu na watoto wanakuwa vizuri tena kwa maadili sasa hivi wanatuletea mambo yao eti na mwanamme apewe likizo ya uzazi,mtoto akilia nitamnyonyesha?
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mkuu, social behaviour zinajengwa na tamaduni, perception ya jamii iliyokuzunguka kususu mambo tofauti na ustaarabu wa kuiga kutokana na watu kukaa mbali na tamaduni zilizowakuza. Kwenda shule ni moja ya sehemu hiyo.

    Sasa inakera pale ambapo wanawake wanataka kulazimisha kuacha yale yote waliyokuwa nayo na kukumbatia waliyoyakuta vyuoni na makazini na kwenye semina na warsha na kwenye Luninga na magazines.

    Binadamu sio kama crane, unaswitch on hiki na kuswitch off kile.
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa mkuu. Hata kama yanatokea mabadiliko, ni muhimu yaende taratibu badala ya kutaka overnight transformation.
     
  20. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anamkomaza ili asijekuwa mtoto wa mama (yaani kudekadeka)
     
Loading...