Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba na mama wa mapacha watatu tunawataka nao

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ntemi Kazwile, Jul 14, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Baada ya Rostam kuachia ngazi sasa ni zamu ya mapacha wengine nao kufuata nyayo zake, baada ya hapo mama na baba yao nao wafuate, baada ya hapo wadogo zao na wajomba zao pia wafuate pia.

    Kama ningekuwa mrithi wa Shekh Yahya ningeitisha mkutano wa waandishi wa habari kutangaza kuwa kufikia mwaka 2015 chama kimoja kikongwe hapa nchini kitakuwa kimesambaratika, katibu wake mwenezi na katibu mkuu watakuwa wamefukuzwa kazi ifikapo 6 February 2012.... na nina uhakika yote haya yatatokea
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Na marafiki wa mapacha watatu pia tunawaka na wote wapelekwe kwenye ile mahakama ya kimataifa wakajibu hoja zetu.
     
  3. p

    peinis0 New Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah i agree with what you have said. that is so cool. i love this forum
     
Loading...