Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba na Housegirl

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Gaga, Jan 26, 2011.

  1. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna familia moja ambayo baba na mama wote wako busy sana na majukumu yao kwa hiyo wakitoka huwa housegirl anaenda kusafisha chumbani na kuweka mambo safi kila mahala. Sasa kuna siku moja baba alichelewa kuondoka nyumbani, housegirl alipoona hivyo akaamua kumgongea baba na kumwambia anataka kufanya usafi ili aendelee na majukumu ya kila siku. Baba akamwambia aingie chumbani kufanya huo usafi.
    wakati anafagia uvunguni mwa kitanda mara akaona condom iliyotumika akawa anaishangaa huku ameishika mkononi

    Baba: unashangaa nini endelea na usafi kwani kwenu huwa hamfanyi
    Housegirl: Tunafanyaga lakini ngozi huwa hazibanduki

    Jamani wahusika enezeni elimu za condom vijijini. teteteheeee lol
     
  2. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah jaman kweli elimu ya condom yatakiwa jamani. ina maana alikotoka hajawahi kuona kitu kama hicho
     
  3. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    So h/g yy alizoea kavukavu bila ndom eeh!
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Naona pia alijua ile ni ngozi ilibanduka wakati wa tendo
     
  5. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa kama alikuwa anaishangaa alijuaje kuwa huwa inatumika kwa shughuli hiyo, hapo sikubaliani na wewe
    Labda kama aliuliza nikitu gani cze angeweza hisi ni puto lina makamasi/makohozi!!!!!!
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aliona ile ndom imekaa mfano wa ile kitu, akatambua
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duuu!
     
Loading...