Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba na beki tatu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ernie, Nov 9, 2010.

  1. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nyumba moja yenye familia ya watu wanne ikiwa ni baba mwenye nyumba, mama na wafanyakazi wawili mmoja wa kike na mwingine wa nje wa kiume, scroll ufuate utamu halisi!

    Baba anamla dada (mfanyakazi wa ndani wa kike) mara anaanza kummwagia mijisifa, unajua we ni mtamu sana na malavidavi kama hayo, binti akawa anaguna hasemi kitu, baba akaanza kusistiza mbona husemi kitu mara binti akaamua kufungua mdomo si akaropoka
    "ivyo eeeeh? basi itakuwa ni kweli kwani hata kaka huniambiaga kuwa mimi ni mtamu kuliko mama" Jamaa na mashine ililala!
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ikikupata ivo unafreeze ghafla na roho inajinyofoa mwilini lol
     
  3. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    yaani mbona ka mashine kanakuwa kama ka mtoto! kagovi! nouma
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Aisee Kumbe house boy alikuwa alikuwa anammega mama!
     
  5. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    wanaume wanapenda kuiba lakini hawapendi kuibiwa Akisikia anaibiwa anathamani afe lakini yeye akiiba roho nyeupeee
     
  6. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    house boy ndo mjanja sasa!
     
  7. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Heheheh, houseboy anakula wote
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ni kwa vile koromeo ni jembamba inaweza kutaka kutokea hapo. Jasho lazima likutoke, joints zote hasa magoti yanaishiwa nguvu, kama si mkojo haja kubwa lazima ipige hodi.
     
  9. F

    Ferds JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    He kumbe houseboy zantel bwana , ANATWANGA KOTEKOTE
     
  10. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    yaani mpango mzima, mnakuwa kama kuna familia 2 ndani ya nyumba na kila m2 anagonga mke wa mwenzake! duh noma
     
  11. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wote wanakula wote, na wote wanaliwa na wote.
     
Loading...