Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba Mzazi wa waheshimiwa Tundu lissu Mughwai na Christina Lissu Mughwai afariki dunia jioni ya leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Brakelyn, Sep 16, 2012.

  1. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ninasikitika kuwatangazia ndugu zangu wa JamiiForums kuwa muda mfupi uliopita baba mzazi wa mheshimiwa Tundu Antipas Lissu Mughwai na Mheshimiwa Christina Lissu Mughwai amefariki dunia muda mfupi uliopita. Marehemu Augostino Lissu Mughwai (84) amefariki katika hospitali ya taifa ya muhimbili alipokuwa amelazwa akisumbuliwa na maradhi ya moyo kwa muda mrefu. Mungu amlaze mahala pema peponi, Amina.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    RIP Mzee Mugwai.
    Pole kwa wafiwa wote na mungu awape nguvu.
    Mleta thraed naomba ufafanuzi wa mazingira au sababu za kifo kama hautajali.
     
  3. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Poleni wafiwa. RIP mzee!
     
  4. M

    Mchaga HD Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R.I.P mzee tunashukuru umetuachia kijana jasiri.
     
Loading...