Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba Mzazi Wa Mwanamuziki Diamond Aibuka-Soma ALICHOSEMA

Discussion in 'Entertainment' started by THE CHOICE, Jul 12, 2012.

  1. T

    THE CHOICE Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3]Baba Mzazi Wa Mwanamuziki Diamond Aibuka-Soma ALICHOSEMA[/h]

    [​IMG]

    BABA mzazi wa nyota wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul Juma ‘Diamond’, (pichani) Abdul Juma ameibuka ambapo mbali na tukio hilo pia amenena mambo mazito kuhusu mwanaye huyo huku akimsukumia tuhuma nzito soma zaidi kwa kubofya hapa TheCHOICE: Baba Mzazi Wa Mwanamuziki Diamond Aibuka-Soma ALICHOSEMA
     
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Acha promo za kizamani..blog lenyewe ovyooo ata halieleweki.
     
  3. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Acha hizo mambo arif!
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    Man sorce si ungeweka GPL twende! we umetupeleka kwenye blog yako .. shukran though!
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Join Date : 11th July 2012

    Posts : 4
    Rep Power : 0
    Likes Received 1

    Likes Given 0

    Maisha ni malengo....

     
  6. princeamos

    princeamos Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii inachangiwa na kutokuishi na mwanawe kwa muda mrefu. Inaathiri sana saikolojia ya mtoto
     
Loading...