Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba mwenye nyumba akipendwa na housegirl ni balaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 21, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    SIDHANI KAMA KUNA MWANAUME ANAYEWEZA KUCHOMOKA HAPO.[​IMG]
     
  2. F

    Ford89 Senior Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo housegirl nae ana matatizo,wanaume wote hao hawaon mpaka ampende bos wake
     
  3. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Ukimwambia kitu kama hicho atakwambia, anakutaka wewe, mbaya zaidi maneno ya mwanamke siku zote hukawia kutoa moyoni mwa mwanaume.

    mzee utakaa siku mbili siku ya tatu ("subiri mamayoo atoke kwanza tuzungumzee, siku ya nne mambo yataharibika)
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Unapaswa ulikatae hilo kwa nguvu zote maana ukizidi kumuweka karibu atakuharibia nyumba
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyo ni baba mwenye nyumba aliyekosa busara kumkubalia huyo hous girl,kwa mwanaume anayejiheshimu na kumheshimu mkewe kamwe hawezi kukubali atakachokifanya ni kumkemea huyo bint kwa busara na kumwelewesha kwamba anachotaka wafanye sio sahihi km hataelewa baba anatakiwa kumjulisha mkewe na kumfukuza kazi huyo binti kwan ana nia ya kuharibu hiyo ndoa.
     
  6. M

    MORIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni udhaifu tuu...bint kutoka shamba asiyejua hata kuoga, naye anakupelekeshaje puta....mmh!
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mi naona bora amtimue kazi tu,au unaonaje Moria?
     
  8. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mhhhh!!! umeshanasa nini hapo!!!?????................POLE
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wapi???!!!
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kwenye mikono ya Beki tatu a.k.a msaidizi wa ndani!.......................lasaa sisis wenyewe tunamuita msaidizi!

    Hahahahahah Msaidizi anapopanua mipaka ya usaidizi!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    kwa mwanaume makini mwenye msimamo anayejitambua hawezi kutegwa na housegirl
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kukubali kutegwa na house gel ni kukubali kumdhalilisha wife wako na kuidhaiilisha familia yako kwa ujumla! Kama baba ndani ya nyumba ni vzr kuwa na misimamo thabiti ya kimaisha na maendeleo, siyo kwenda kuangukia kwenye kifua cha house gel, ni aibu na dharau kwa mkeo!
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,032
    Likes Received: 9,676
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah lol! Shauri yako! Utakuja kujuta na kulia kilio cha mbwa mdomo juu.
     
  14. M

    Maswalala Senior Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza huyo HG ataanzaje kumtega bosi wake anyway inategemea na mambo mengi kama vile mke wa boss kutojua wajibu wake 'the way she use to handle her husband'pia na age ya huyo beki tatu na the way she looks maanakunawengine huwezi tofautisha nan hous girl na nan mama mwenye nyumba
     
  15. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Umeongea mambo ya msingi sana hapa.

    1. Uchaguzi wa mfanyakazi wa ndani unamata sana.
    2. Wajibu wa mama mwenye nyumba uzingatiwe. japo kina mama wengi wanapuuzia sana .
    3. Msimamo wa boss ni muhimu, kwani kutengwa si kunasa, unaruka mtego safari inendelea , kama mtego bado unasumbua ng'oa kila kitu maisha yaendee
     
  16. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    kukubali kutengwa na hg ni kukubali kuwa chizi
     
  17. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Wabaoga bana.
     
  18. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Lakini usimwachie mumeo ahudumiwe kila kitu.
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie wangu nitahudumia mwenyewe mwanzo mwisho hata km naumwa kwanza sina mpango wa kuwa na hg labda mpaka niwe na watoto,hg hataruhusiwa kbs kumzoea faza hous na mambo yote yanayomuhusu faza housi nitadeal nayo mwenyewe.
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Uendelee na moyo huu huu usirudi nyuma! Shida ni pale utapoanza kujisahau
     
Loading...