Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba mwanaasha unawafukuza lini hawa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Feb 9, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    Pinda keshafanya yaliyo ndani wa uwezo wako..sasa na wewe tunakatakujua kuwa huyu waziri aliyelidanganya bunge tukufu kuwa hali ni shwari huko mahospitalini ili hali watu walikuwa wanakufa utamtimua lini?
     
  2. t

    taranda Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena huyu alielidanganya bunge ndio mbaya zaidi
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii------sasa sio baba riz tena ni baba mwanaasha!!!!
    We...mwanaasha ongea na mshua!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    na hizi stori asizipuuze hali sio aongee na mshua
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwkwli huyu mtoto kamwalibia jina mzee wa kaya aisee.
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he nimeipenda hiyo....baba mwanaasha
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    Bulicheka alikua anawabembeleza wazungu wawekeze kwenye nishati.
     
  8. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Teh teh teh teh teh! Baba Mwanaasha uko wapi?
     
  9. A

    AMKA Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Baba mwanasha kalala usingizi mpaka ashtuliwe kwa bomu ila ingekua ni kusafiri duh anavyopenda safari za nje ndo mana nyerere kampaga mambo ya nje. Akiamka haposafari ungaibuni yani hatuna raisi hapa kushney
     
  10. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani mimi yule mwanaasha nimemzimia mbaya sijui mtanisaidiaje wana jf mi niko tayari kumsubiri mpaka amalize shule jamani msaada tafadhali
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jamani mbona tunamyima raha mwanaasha wa watu??
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    mwanaasha baba yake ni mkuu wa kaya kwanini tusimhoji?
     
  13. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Tumeshapata msamiati. Jf bana! Unakumbuka masaburi ilianzaje?
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huyo baba hana jina wakuu??? why picking on a young lady?
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Waziri kaandika barua ya kujiuzulu, lakini Baba Mwanaasha amemkatalia kujiuzulu
     
  16. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,195
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    WanaJF hamumtendei haki huyu mtoto, mnatakiwa kumpa pole na kumpa matumaini kuwa bado kunafursa nyingine katika maisha ambazo anaweza kuzifuata kufanikisha malengo yake kwa namna inayofaa. Tuanche kumbeza, kumkejeli, kumzodoa na mengine yanayofanana na hayo. Anguko katika maisha sio kwenye mitihani tu. Tubadilike, tuwe watu wakupeana matumaini na njia za kukabiliana na matatizo kwa wenzetu wanaokabilana na shida.
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ritz umefulia sasa mwanaasha kakamata usukani
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ukimtuma mtu kufanya kazi, akiikamilisha umamuadhibu?, nilikuwa naulisa tu.
     
  19. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nenda kajitambulishe IUKLU kwa baba yake, na uangalie isije ukaambiwa kufeli kwake wewe ulikuwa unachombeza ndio maana mtoto kachanganyikiwa kaandika bongofleva hadi kupata DIV 4.

    Mimi sikusapoti kwa hili tafuta wengine mtaani kwenu wamejaa kibao.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  20. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Tatizo Serikali haitaki kuboresha mazingira ya Elimu nchini, mimi kwa mtazamo wangu kwanza nilishtuka sana hapa JF ilipoandikwa thread kuhusu huyu Binti kwani nilitarajia kwa kuwa Viongozi wetu wanatibiwa nje kwa sababu Hospitali zetu hazina viwango hivyo hata na shule pia wanasoma nje (INDIA)

    Hongera JK na Mwanaasha kwa kuonyesha uzalendo katika Elimu. Bado na matibabu inabidi muwe na uzalendo mtibiwe Mwananyamala Hospital :A S 465:A S 465:::A S 465:


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...