Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba mtoto wake arudi kwa kishindo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Adharusi, Jul 26, 2012.

  1. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,124
    Likes Received: 1,081
    Trophy Points: 280
    Wanabodi mnisaidie....!kuna dada mmoja niko nae katika mahusiano sasa inafikia mwezi..huyo dada ana mtoto mmoja amezaa na kaka mmoja yupo mkoani..ila tokea alivyo mbebesha mimba jamaa alimtelekeza,mpaka huyo dada alipojifungua, jamaa akaja kumcheki mtoto alafu akapotea tena kama mwaka mmoja na nusu..jamaa akipigiwa simu hapokei,akaja kumcheki mtoto Pasaka mwaka huu.akapotea tena mpaka hapa juzi aliposikia huyu dada amepata mpenzi(yaani ndo mimi)ameanza kumsumbua katika simu kila siku anampigia anambembeleza naona na huyu dada kama mashart ameanza kulegeza..!wakati tulipoanza mahusiano kila siku alikua anasimbua nimwambie kuwa tuwe wote pamoja..mimi nikawa ninamwambia MDA NDO UTASEMA,sababu nilikua nina wasiwasi baba mtoto aliezaa nae asije akarudi ikawa tete,nilikua nikimwambia kuhusu mzazi mwenzie anadai hawezi kuwa nae tena,,eti alishanawa..ushauri niendelee au
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mtalaka hatongozwi...pole sana kama kuna dalili hizo achia mzigo utaishi kwa wasiwasi sana katika maisha yako na huyo mwanamke...kumbuka mawasiliano ya mzazi mwenzake kimsingi hayata koma..
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mwezi si muda mrefu wako na yeye mwambie aamue nini anataka maisha na wewe au baba watoto. Kama ni usumbufu wa simu abadilishe namba au simply asipokee. Zungumza nae mpaka kieleweke
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Haya mambo sipendi kuyasikia kabisa.
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    waache wamlee mtoto wao
     
  6. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,124
    Likes Received: 1,081
    Trophy Points: 280
    Kwanini upendi
     
  7. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,124
    Likes Received: 1,081
    Trophy Points: 280
    Mi sina shida..
     
  8. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weweeee....awali ni awali hakuna awali mbovu....sepawewe huna chako apo..usipoteze muda. Huyo jamaa anampenda mtuwake alikuwa anatikisa kiberiti tuu,si unaona sasa moyo unamuwasha kwa wivu baada ya kusikia ana mwingine...angalia mustakabali wako bro hunachako apo.SEPAA.
     
  9. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,124
    Likes Received: 1,081
    Trophy Points: 280
    Leo nitaenda mpasulia ukweli wake...!
    "Vox populi,Vox dei"
     
  10. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwambie mke aseme moyo wake na akisuasua tena mteme....
     
  11. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa kifupi dada katelekezwa sana tu na huyo jamaa, yani kadhalilishwa sana na hajaonja upendo wa huyo jamaa kwa kipindi kirefu sana na mbaya zaidi ndio kipindi alichomuhitaji zaidi.
    Kama analegeza masharti baada ya kutendewa haya yote basi its obvious she really loves him...
    Mi nashauri waache walee mtoto wao.
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sasa wapata shaka ya nini step down jipange upya maisha mbona ni mafupi haya mkaanze kugombea bibi lol!
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna wanaume wengine wanamuacha mwanamke wakifikiri kua huyo mwanamke hataweza kupata mwanaume mwingine na hivi yuko bize na mtoto..sasa akishajua ana mtu kale kawivu kanarudi...mtu ka huyo hawezi kua anampenda huyo dada wakati kamuacha yeye na mtoto wake..
     
  14. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,124
    Likes Received: 1,081
    Trophy Points: 280
    Ulichosema ni sahihi..huyu Dada aliniambia kua mzazi mwenzie anaishi na mwanamke mwingine..alikua anamjibu vibaya akimuuliza..mfano alimwambia hawezi pata mwanaume mwingine sababu ameshamzalisha...
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    unajua kuna mijanaume yenye tabia hiyo....

    akiona ex kapata mpya anarudi kujilambalamba....

    lakini inategemea na msimamo wa msichana wako.....

    ila akimrudia ex wake atakuwa sio mzima.....
     
  16. salito

    salito JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhhh...mdogo wangu hapo ni akili ya huyo mwanamke tu..maan kama ni kupendwa na huyo mzazi mwenzie ni wazi kabisa hapendwi.kma unauhakika anataka kurudi kwa mzazi mwenzie mwache tu aende akauone moto..na wewe endelea mbele na maisha yako..
     
  17. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wanaume hua wanataka akikuacha ubaki single milele, akisikia una mpenzi mwingine utamuona anaanza kujipendekeza!
     
  18. mubaraka

    mubaraka Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BABA Kimbia mbio utakufaaaaaa
     
  19. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kaka, jipange sawa sawa. Huyo bwana ameanza hizo mbwembwe sasa hivi za kupiga simu, kuna siku atakuja kuona mwanae hapo itakuwa mbinde.

    Tumuombee huyo madam aone mbali, akae na wewe huyo ex ni mwendawazimu tu hana mapenzi kwae.
     
  20. v

    vaseline Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    achia nanga by the way mwezi mmoja bado ni mda mfupi,,, mwepuke huyo dada,,, utajajuta later. Remember its easy to forget abt the past when future seems to sound good.
     
Loading...