Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba mchungaji is coming hooome!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Jan 31, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Jamani wanaMMU wote walio na mapenzi na the one and only..our very own Rev Masa and my very own baba mchungaji naomba tushiriki kumkaribisha nyumbani!!

    Leo jioni anarudishiwa uhuru wake rasmi so naomba wote tujiunge kumwelcome back na kumpa pole kwa kuwekwa lupango.

    Haters hamkaribishwi kwasababu hii sio party ya kuponda na kutoa madukuduku yenu ila ni ya kufurahia ujio wake kwa wale wampendao tu.
    Baba mchungaji welcome back home...I MISSED YOU...MMU MISSED YOU...yani huwezi amini!!

    Ombi binafsi....naomba usifanye tena kosa litakalokuweka mbali na sisi...pleeeeeze!!!
    Love you baba mchungaji!!Mwuahhhhhh!!!
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe karibu
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu babu mchungaji, uendelee na huduma yako.
    Lizzy tupo pamoja mama!!
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu tena mch,,,,lizzy narudi mlimani kuiombea huduma ya baba mch.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Akaribie nasubiri kichapo chake kwa wale jamaa!
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Karibu sana baba Mchungaji,huyu mama Mchungaji majukumu yalimshinda sina hamu nae............:coffee:
    Nimejifunza mama mchungaji si mchungaji.......lol
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha!Mashtaka ehh!?Michelle yamekua hayo mama?Yani kumbe ulikua unanichekea na kunishukuru uongo?Nxt time nakwambia sitaki kabisa kusikia ukiniletea matatizo yako!Hehehe tena ulivyoharibu kwakunishtakia mbele ya waumini wengine..we hujui tu!Hata baba mchungaji atakumaind!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mama wa busara please do!Atafurahi sana!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asante mami!
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ulinikuta kwa dimbwi la tatizo ukajidai eti napita tu,mi sikupendi honestly,mchungaji na arudi......namsubiri hapa hapa......bora awe na mpango wa kando kuliko wewe.........lol:A S 20::A S 20:
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mama wa busara nakufuata huko huko mlimani tuchanganye busara zetu na upako wetu....mungu ampunguzie huyu reverend hasira coz mama mchhngaji mashindwa kumsaidia!.. pia apate uvumilivu.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani sasa nyie kila siku matatizo yale yale..mama mchungaji nae anachoka ujue!Mngekua mnanisikiliza mngeshayamaliza!Mpango wa kando haupo kabisa kwenye agenda ya baba mchungaji..mwenyewe ananikubali!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Eh kumbe bigie nae anampenda baba mchungaji eh?
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    cha kwanza akija naomba nikatubu!
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    natumaini BAn ilimsaidia sana kufanya majukumu yake kwa furaha na kwa ufanisi mkubwa bila muda wake kupotea ndani ya hii nyumba
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naomba ale kwanza maana siku mbili tatu hizi umefanya fujo za kila aina..mpaka umalize mbona atakua katamani jela!
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    welcome home..., its always sad, kumkosa fellow member...
    without all of us.... we become incomplete
     
  18. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    bora na angehamishiwa ukonga kutoka segerea
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwa niaba ya bro anafurahi kuona Shem Ana friends!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asante shem!Utakuwepo ehh?
     
Loading...