Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba Mchakachuaji, Mama Mchakachuaji

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shark, Aug 3, 2011.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Wajameni
    Kuna rafiki yangu kanifuata kuniomba ushauri afanyaje nami nikaona niombe msaada hapa jamvini,
    Baba yake ni Dereva wa magari ya mizigo anaesafiri mara kwa mara mikoani na hata nje ya nchi.
    Ilipofikia wakati wa kuoa rafiki yangu huyo alimpata msichana mmoja chuoni Mzumbe alikokua akisoma na kwenda kumtambulisha nyumbani kwao lakin Baba yake alimkataa bila sababu,
    Ili kutomvunjia baba yake heshima akaamua kwa shingo upande kuachana na yule msichana. Lakin baada ya kama mwaka hivi jamaa alimaliza chuo na kupata kazi hapa Dar ambako alipendana na msichana mmoja hivi wa ofisini kwao, cha ajabu kumpeleka home Baba yake akamkataa tena.
    Jamaa ilibidi atafute faragha na Baba yake kuuliza kulikoni ambako alijibiwa kua wale walikua ni dada zake wa Kambo ila mama yake hajui na asimwambie.
    Jamaa kwa uchungu alishindwa kuvumilia ikabidi amueleze mama yake kinaga-ubaga sababu za Baba yake kukataa, lakini alijishauri sana jinsi ya kumuanza maana alijua mama yake angehuzunika.
    Cha ajabu mama yake alivyosikia hivyo alicheka sana na kumjibu kifupi tu ''we kamuoe yoyote kati ya hao, kwani unafikiri hata yeye ni Baba yako mzazi basi? Wewe nilim'bambikia tu, hivyo hata hao wanawake si damu moja na wewe''
    Sasa jamaa hajui afanyaje ndio kaniomba ushauri afanyaje!!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Ndoa ndoano....

    Na huyo mama ni kauzu zaidi ya dagaa lol
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ama kweli hii kiboko...........tukue na kusikia mengi.
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mla nae huliwa! Ninawasiwasi hata cheti cha ndoa kitakuwa feki
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Hiyo familia baalaaaa!
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Sawa,
    Lakini tusaidiane basi jinsi ya kumshauri jamaa.
    Maana anafikiri hata akitafuta mwengine anaweza nae kua dada yake, so aoe tu mmoja kati ya hawa wa mwanzo? Sina hakika kama yule wa mwanzo bado yuko 'single'
     
  7. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Anyway, Jamaa akifata ushauri wa mama yake atatengeneza mgogoro mkali sana baina ya wazazi wake. Ajaribu kufata ushauri wa Baba yake, na afiche siri aliyoijua kutoka kwa Mama yake. Maisha bana!!?
     
  8. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu ameamua kuwa popo, usiku anaruka kama ndege, na akitotoa ananyonyesha[Aamue moja tu] arudi kwa dingi amuulize naye ammpe siri zote kuwa hao dada zake wengine wako wapi na wanaitwaje, akishaijua mipaka alikoishia baba yake aanzie hapo kwenye boundary asonge mbele aswage atakavyo atampata tu Mungu aliyemuwekea kama yupo. maana wakati mwingine vikwazo hutokea kwa vile hujapangiwa na wewe kuwa na uzao wako. Vilevile hajachelewa sana, hivi kuna limitation ya age kujiunga na useminarini? Jaribu na huko maana maisha popote:car::kev: halafu ishia zako
     
  9. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usikute hao dada zako wa kambo ulishaonja wewe, maana siku hizi vijana ati mnafanya Road test kujua majambozi yatakuwaje mkiwa ndani kwenu? Kuwa mkweli. Kama ulishajuana nao kihivyo, hapo hatari kubwa shukuru hawakupata ujauzito maana mnetuongezea waishio katika mazingira hatarishi
     
  10. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa hakika kabisa kwa tabia ya baba yake yawezekana kwa asilimia 99 hao nao ni mama zake wadogo na huenda hata huko baba yake atabambikiwa dada zake wa kambo wengine, Mpe pole dunia hii haina maana
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ngoma droo...
    Uchungu unabakia kwa dogo.
     
  12. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Imepikwa hii story haiwezekani coincidence zitokee namna hii
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Nimewahi isikia kijiweni.........kama ni kweli basi jamaa atafute mwingine tu wa kuoa ili kuepusha mgogoro.
     
  14. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    Na huyo mwingine atakuja ambiwa ni dada yake.
     
  15. T

    Tata JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,237
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Aoe mhindi, mchina au mzungu ambaye hajachanganya damu na mwafrika. Au aende nje ya Tanzania ambako baba yake huwa hasafiri na Malori kwenda huko. Lakini alishawahi kujiuliza kuwa huenda mzee mzima anawatamani hao mabinti anaokwenda nao na hivyo anamkatisha tamaa tu ili akiwaacha mzee awatokee kiulaini?
     
  16. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii nakumbuka kama ilishawahi kutoka ktk Ze Komedi. Sina uhakika kama double concidence of want inaweza kutokea twice.
     
  17. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani asonge mbele....kwa sbb kaishajua dingi wembe mama mkasi...anaweza kuwa Padri pia...sio lazima sana uoe!
     
  18. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hIYO TUNAITA JINO KWA JINO!
     
Loading...