Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba,mama na watoto wote wanalalamika...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kitero, Apr 19, 2012.

  1. k

    kitero JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bungeni ,mbunge analalamika ,naibu waziri, mwana nchi na waziri wote wanalalamika nani wakumsaidia mwenzake? bungeni kila siku kamati zinatoa maoni lakini hayatekelezwi tunakwenda au tunapelekwa wapi?
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hizo ndo hoja za mdee na lissu na wametoa mapendekezo yao.
     
Loading...