Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba-mama-mume-mke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mimtamu, Sep 14, 2012.

  1. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa mwanamke, ni nani aliye na mamlaka ya juu kwako kati ya Mume au Baba yako mzazi?

    Kwa mwanaume, ni nani mwenye kipaumbele kwako kati ya Mke au Mama mzazi?

    Toa sababu ambazo mmoja anamzidi mwenzake
    Nb: Usihukumu kwa tabia au uthaifu wa mlengwa
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    you are asking the obvious!!!kwani hujui nani kama mama!
     
  3. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanini mama?
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    miezi tisa tumboni,miaka sita kumyonyesha!!!!!!na mengine,usiku nikumwa utasikia baba anauliza tu anaendeleaje huyo!!mama yeye halali!!acha bwana!!!
     
  5. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    rafiki yangu The Boss njoo uone ID nyingine huku kwa mwanzisha mada
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,357
    Trophy Points: 280
    The boss mwarabu wa muscat alie na asili ya kipemba!
     
  7. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mamlaka kwa baba juu yako yametoka wapi tena wakati alishakukabidhi kwa mume mbele ya Mungu na binadamu?
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mi simo, lol!
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Jiulize swali vilevile wakati upo kwa Baba yako na Mama yako nani alikuwa juu yao kimamlaka?
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    jf is never boring ..
     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    I luv JF
     
  12. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    haswaaaaaaaaaaa
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Excuse me!! Yaani mwanamke ameolewa alafu baba yake ndio awe na mamalaka kwake?
    Aliyesema hivyo nadhani hayupo kwenye ndoa.
     
  14. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini mkuu, wajibu wake huo ati kwani hukuomba akuzae but yeye ndiye aliyeamua so lazima hali kama hiyo iwe. zaidi ya yote kazi yake ishakwisha.

    Hebu nipe na matamu ya mke tuone uwiano
     
  15. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahaha.. haya changia mada
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini utaona pale binti anapopata tatizo baba huwa muwajibikaji na mwenye sauti kuliko mume, hapo vp?
     
  17. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye miaka sita umepitiwa ama?
     
  18. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukumbuke hapo ulikuwa kama mtoto katika familia-a, na katika familia-b utakuwa mama/baba hapo ndipo kwa mke anapomilikiwa na mume
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Unawapenda na kuwajua waarabu naona..
    we hushindwi kitu naona
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    hakuna mwenye mamlaka juu ya mwengine.....
    Ila kila mmoja ana nafasi yake.......
     
Loading...