Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba kwanini sisi maskini....?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mastabenja, Mar 25, 2012.

  1. M

    Mastabenja Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siku mwanangu akiniuliza baba kwanini sisi maskini ntamwambia kwa sababu ya chama cha mapinduzi.ntamwambia akitoka shetani kwa ubaya kinachofuatia ni chama cha mapinduzi.tena ntamwambia ktk maisga yake yote anapolala na kuamka asisahau kukiombea kifo chama cha mapinduzi.that will be my answer to my kid
     
Loading...