Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba kwa binti aliyemzaa mwenyewe???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Dec 19, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Hivi baba unaanzaje kuwa na mahusiano ya kimapenzi na Binti yako uliyemzaa mwenyewe??nini tatizo uzungu mwingi?au nipepo?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ukiona hivyo ujue baba hana akili na binti amerithishwa hiyo taahira ya akili kupitia traits...hakuna zaidi ya hapo.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo itakuwa ni pepo, maana hata wazungu wanajua kuwa incest totally unacceptable.
     
  4. semango

    semango JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa baba ni tamaa ya kutaka kuonja kila nyama anayoikuta buchani.kwa watoto nadhani ni inferiority ndio huwa tatizo.anakua anamuogopa baba to the extent hawezi kusema hapana
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,139
    Likes Received: 16,103
    Trophy Points: 280
    Uzungu? Hapana ndugu wazungu wa wapi hao ambao hufanya hivyo? Huo ni ukichaa. Kwanza inatia hadi kinyaa kufikiria uwezekano kama huo. Watu wa hivyo wanatakiwa kuvishwa straight jackets!
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    subhana llah!!!!!
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii ni laana tu na si kingine!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,139
    Likes Received: 16,103
    Trophy Points: 280
    Ni zaidi ya laana!
     
  9. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni upuuzi....Ila haya yapo na yanatokea sana kitaaa....
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mizee ya namnahiyo inayokula kuku na mayai yake kweli ni zaidi ya laana!
     
  11. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huo ni uchuro!
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    labda wanatest DNA za mabinti wao kidogo. dah! na vipi kinamama? wao bado hawajanunua hii software ya kulala na watoto wao wa kiume?
    kwa ufupi dunia limeisha, ule uzima wa milele wataupata vipofu na wendawazimu tu, labda na mimi.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    yaliyo tabiriwa yote yanatimia sasa....
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna dhambi zingine ambazo watu wanazitenda hata shetani anashangaa,maana alikuwa hazijui ati.
     
  15. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwani mfanya biashara anakula mtaji au faida? Anakula faida. So it's not a big dili kula mayai.
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mmmh nihilistic view?!
     
  17. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Waulize wachaga,kati ya wazee wa kichaga kumi wenye watoto wa kike sita wanakula mabinti zao.
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huh!
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    kwani hii kitu ipo au ni ya kufikirika tu? lete mfano hapa ndio nitakuelewa vizuri
     
  20. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Sio sita tuu ni kati ya familia kumi za kichaga zenye mabinti tisa kati ya hizo familia mabinti hao wanarodoka na baba zao(kurodoka ni kula uroda)amini usiamini na kama kuna mchaga hapa anaebisha abishe mimi nitawapa sababu na data.
     
Loading...