Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba kumtaka kimapenzi mwanae.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by alutem, Aug 4, 2011.

  1. alutem

    alutem Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tabia mbayaaaa......,hv ni haki baba kutaka penz la mwanae japo c wa kumzaa ila wa kumlea.?hz pesa zitatumaliza manake na mtoto nae anaonekana kunogewa na chapaa za mzee na kula uroda kiulainiii..we wasemaje juu ya hlo ndugu.....
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    sijakuelewa kabisa,......anyway labda kuna kitu unataka maanisha lakn una kigugumizi
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Laana hiyo na hata kwenye vitabu imeandikwa ni laana. Na hakuna justification yoyote wala sijui ni mtoto wa kuzaa nje ya ndoa wala nini ni laana
     
  4. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Binadamu kaumbwa na uwezo wa kutambua zuri na baya..Lakini ni Binadamu huyu huyu anayetengeneza silaha za kumuangamiza binadamu mwenzie na ni binadamu huyu huyu anayetengeneza dawa za kumtibu binadamu mwezake.....Ukienda kwa mlolongo huu utakuja kugundua kwamba sis binadamu ni viumbe tusio na maana kabisa....Halali kwako kwa mwingine ni haramu na kinyume chake halikadhalika...Kwa mtazamo huu nitakuwa wa mwisho kunyoosha kidole kwa mtu huyu kwa vile tafsiri ya maadili imeishachakachuliwa..
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa hiyo laana tumwelekezee nani? baba au mtoto? maana wote hapo inaonyesha kabisa kila moja ana udhaifu wake.


    mtoto anapenda pesa ingawa anajua kabisa kuwa haifai kufanya hivyo na baba yake.

    baba anataka zigo wakati anajua kabisa kutamani zigo la mwanae ni laana kabisa.


    NANA ALAUMIWE??????????????????????????????????/
     
  6. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Fafanua vizuri uhusiano wao manake ueleweki, pia umri wa huyo binti pengine itasaidia kukupa jibu sahii
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ijapo kuwa Alutem kuna ki2 analenga lakini ana kigugumizi! Ila hakika siku sijazo ambayo hakuna ajuaye hakika kutakuwa na "KILIO CHA KULIA NA KUSAGA MENO"
     
  8. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu siku hizi haya mambo ni ya kawaida sana. Nina mfano wa binti na mama yake kusaga, kwa hiyo tunatakiwa tuishi kwa kujiangalia.
     
  9. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kuna jamaa yetu hapa Arusha mkewe aliwahi kuliwa uroda na baba yake mzazi zaidi ya miaka 7. Lakini cha ajabu yule mama kazaa watoto 2 na mchizi wetu hamadan wale watoto wote wana UKE na UUME ktk sehemu zao nyeti. Ni laana kali sana,,,!!
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mwehhh
    Hii ni kweli lakini
    Au ni hadithi, hadithi tuu..
     
  11. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukianza kuongelea kuwa na uke na uume{hermaphrodism} na laana sidhani kama kuna uhusiano kwa kuwa hizo kwa kitaalamu congenital malformations na zinatokea arbitrarily. Labda eunde katika vitabu vya dini tutakusiliza.
     
  12. T

    Trackit Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie naona ni mawazo yako angalia isije ikawa umemtamani bint yako maana inaonyesha kila mmoja anainterest na kimoja wapo huyu penzi na yule chapaa
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
    Wody Allen alimuoa kabisa adoptive step-daughter wake.

    "You can laugh and criticize Michael Jackson if you wanna
    Woody Allen, molested and married his step-daughter"

    Mos Def - Mr. Nigga

     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    laana tupu
     
  15. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kulala na mzazi au ,wanao ni laana unalaaniwa wewe mpaka kizazi chako cha nne kwa hiyo na yeye atakuja kulala na mtoto wake na mtoto wake atalala na mwanae hata kwenye vitabu vya dini imeandikwa, wanaofanya hivyo pia hawana hofu ya Mungu.
     
  16. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br /
    Wote walaaniwe.
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ndo baadhi ya issues ukisikia ama kusoma unajifanya kua hujaona....
    kwa amani ya roho yangu naona nijifanye sijapita hapa.....
     
  18. Ad Hoc

    Ad Hoc Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama hata shetani huwa anakubaliana na hayo....ahhhh!
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dunia imeisha, unaiangaliaje dudu ya baba ako jamani
     
  20. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna vitu vingine tunamsingizia shetani tu
     
Loading...