Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba kanipa swali mama kanipa jibu ili niulizwe swali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nitonye, Jan 11, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ndugu wanajamvi kila kukicha viongozi wa nchi yetu wanaulizwa kwa nini Tanzania ni nchi tajiri lakini raia wake ni maskini wanajibu kuwa na wao hawajui, kinachosikitisha zaidi ni pale wanapokuja na kauli ya kwamba usiulize Tanzania imekufanyia nini bali jiulize umeifanyia nini Tanzania, hii kwangu mi naona si sawa kwa sababu sisi wananchi tunatakiwa tuwezeshwe
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo ndiyo "
    [h=2]Baba kanipa swali mama kanipa jibu ili niulizwe swali[/h]
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Jeikei kashajua kwa nini sisi watanzania maskini na alilitolea ufafanuzi mwishoni mwa mwaka,nakubaliana na wewe jamaa alikua ajui kwa nini sisi maskin ila nafurahi kwamba kashajua na tatizo ni uwekezaji tu wakutosha hakuna ndo alivyosema,sasa nauliza mkuu wa kaya anasema uwekezaji hasa wa kutoka nje hakuna katika nyanja zipi(sectors)? Madini tumewekeza,mawasiliano tumewekeza,kilimo tumewekeza,au mi ndo sijaelewa anavyozungumzia tatizo uwekezaji?
     
  4. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yes
    Mambo house girls and boys wanatoka nje ya nchi siyo mchezo. Elimu tuna wadau kutoka nje........
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Watanzania wamebaki na kazi moja tu ambayo kwa sasa haihitaji qualification kuipata. baada ya muda itahitaji degree!
     
Loading...