Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba kamwaga mboga,mama naye.....!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Nov 20, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    (KIJANA);Baba,nimepata mchumba hapo mtaa wa pili,anaitwa Sandra! (BABA);Ooops,samahani kijana wangu,ila usimwambie mama yako,sandra ni dada yako,si unajua mambo ya ujana mwanangu! (KIJANA);{siku nyingine},baba nimepata mchumba anaitwa angel,anaishi pale kwa mwalimu Mushi. (BABA);Duuh,mwanangu una mkosi wewe!samahani kijana wangu sikukwambia,huyo naye pia ni dadako ila kuwa kama mwanaume usimwambie mamako!. >>>>>Kijana aliondoka huku machozi yakimbubujika,akaenda kumweleza mama yake ukweli wote.Mama akamwambia kwa upole;'usihofu mwanangu,hata hivyo huyu si babako mzazi,kwa hiyo chagua kati ya Sandra na Angel uoe unayempenda!'.
     
  2. d

    deadteja JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    O mamma!
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha haya ndio maisha kila m2 ana siri zake,
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    kweli ndiyo maisha yalivyo.
     
  5. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Mm kila siku nasema mwenye uhakika na mtoto ni mama lkn sisi midume tunalea tu.
     
  6. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, wote Mama na Baba ni viwembe hapo
     
  7. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    hapo Baba kamwaga mboga,na Mama akamaliza kabisa kwa kumwaga na ugali. Sasa tuone nani atakula leo!
     
  8. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuiita nianze nikumalize
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haswaa.
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kweli siri ya mtoto anaijua mama!
     
Loading...