Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba jirani kanipa gari mchumba wangu akaamua kuniacha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, Feb 21, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mama mchaga, baba mngoni nimezaliwa na kukulia the geneva of Africa 'ARUSHA'
    nina mchumba Mmasai, ADMINISTRATOR wa Tour operators flani.

    ILIKUWA HIVI!!!
    Wanandoa:angala ulivyochafuka viatu kwa tope, ingina tukupe lifti,NIKAINGIA.
    Mume mtu:huna kigari au unataka ya kifahari?
    Tina: hela sina hata starlet natamani
    Mkewe:Tukuuzie ile Corrola ipo imepaki home mil 4 :Tina:Sina hata mil3.
    Mume mtu tupe mil 2 tuende Nairobi kupumzika.Tina:hata hiyo sina.
    Mkewe:Sema hutaki gari (mwaka jana tuliinunua mil 8 showroom)tafuta fundi wako akae nayo mwezi mzima incase ila hatukupi bure lazima mil 2 uje kutoa tunajua unazo kabisaaa

    Nilimweleza mama/dad na baba/kaka flani wakaniambia Mchumba hatanielewa kivipi nipewe (only 2 mil kwa gari ya 8mil tena lipa mwakani) gari na mbaba jirani na tena naweza achika.Mil2 NINAYO siwezi mdanganya nimenunua kwa 6/7 manake anajua flow yangu ya pesa.Niliota kuachika navutia muda uamuzi wa kuchukua

    Wana JF will this car cost my love?kwa nini wanaume wapo hivyo?manake hawa wananikikutana nao huniuliza vipi?hawataki niifanyie udalali kwa kuiuza nikiipata.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mama mchaga, baba mngoni nimezaliwa na kukulia the geneva of Africa 'ARUSHA'
    nina mchumba Mmasai, ADMINISTRATOR wa Tour operators flani.

    ILIKUWA HIVI!!!
    Wanandoa:angala ulivyochafuka viatu kwa tope, ingia tukupe lifti,NIKAINGIA.
    Mume mtu:huna kigari au unataka ya kifahari?
    Tina: hela sina hata starlet natamani
    Mkewe:Tukuuzie ile Corrola ipo imepaki home mil 4 :Tina:Sina hata mil3.
    Mume mtu tupe mil 2 tuende Nairobi kupumzika.Tina:hata hiyo sina.
    Mkewe:Sema hutaki gari (mwaka jana tuliinunua mil 8 showroom)tafuta fundi wako akae nayo mwezi mzima incase ila hatukupi bure lazima mil 2 uje kutoa tunajua unazo kabisaaa

    Nilimweleza mama/dad na baba/kaka flani wakaniambia Mchumba hatanielewa kivipi nipewe (only 2 mil kwa gari ya 8mil tena lipa mwakani) gari na mbaba jirani na tena naweza achika.Mil2 NINAYO siwezi mdanganya nimenunua kwa 6/7 manake anajua flow yangu ya pesa.Niliota kuachika navutia muda uamuzi wa kuchukua

    Wana JF will this car cost my love?kwa nini wanaume wapo hivyo?manake hawa wanandoa nikikutana nao huniuliza vipi?hawataki niifanyie
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Why are you thinking on behalf of your fiancee? talk to him now,involve him throughout this process....am sure he will understand!!!:hand:
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nilimweleza mama/dad na baba/kaka flani wakaniambia Mchumba hatanielewa kivipi nipewe (only 2 mil kwa gari ya 8mil tena lipa mwakani) gari na mbaba jirani na tena naweza achika.Mil2 NINAYO siwezi mdanganya nimenunua kwa 6/7 manake anajua flow yangu ya pesa.Niliota kuachika navutia muda uamuzi wa kuchukua

    Hii haifanani na title yako. Umeota kuachika au umeachika???
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    No comment....
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio kwamba nimeamua kumsemea ila hao niliowaelezea hii issue wamenipa mtizamo wa ajabu sana,nikashtushwa na hii mitizamo.
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    :a s 13:
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :rain::rain::rain:
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    sijaelewa vizuri bado...
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mama mchaga,baba mngoni..!!?? Shabash..Hapo ndio napowapendea watani zangu,waaminifu kwa kila kitu lakini si kwa mtoto wa kike,na ndio maana tukawapa nickname ya wagoni..
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    marytina bana, hiyo intro yako kila thread lazima iwepo??

    Kama unaogopa kununua mwenyewe ambatana na kaka ako au mpenzi wako mkanunue gari
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mi nadhani ungeifupisha sredi, maana umeichanganya mno mpaka inawia vigumu watu kuelewa. Ungesema
    JAMAA NA MKE WAKE WALINIPA LIFTI YA GARI, NIKIWA NDANI YA GARI WAKANIAMBIA WANAWEZA KUNIUZIA GARI ILI NIONDOKANE NA ADHA YA KUSAFIRI KWA TABU. THAMAN YA GARI NI MIL 8 LAKIN WAO WANATAKA KUNIUZIA MIL 2. WASIWASI WANGU NI KWAMBA MCHUMBA WANGU ANAWEZA ASINIELEWE PENGINE AKADHANI NIMEHONGWA KUUZIWA KITU CHA GHARAMA KWA BEI CHEE, NAHISI ANAWEZA KUNIACHA. JE NIFANYEJE? NINUNUE AU?
     
  13. P

    Pokola JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :blah:
     
  14. y

    yegomwamba Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mi nadhani ungeifupisha sredi, maana umeichanganya mno mpaka inawia vigumu watu kuelewa. Ungesema
    JAMAA NA MKE WAKE WALINIPA LIFTI YA GARI, NIKIWA NDANI YA GARI WAKANIAMBIA WANAWEZA KUNIUZIA GARI ILI NIONDOKANE NA ADHA YA KUSAFIRI KWA TABU. THAMAN YA GARI NI MIL 8 LAKIN WAO WANATAKA KUNIUZIA MIL 2. WASIWASI WANGU NI KWAMBA MCHUMBA WANGU ANAWEZA ASINIELEWE PENGINE AKADHANI NIMEHONGWA KUUZIWA KITU CHA GHARAMA KWA BEI CHEE, NAHISI ANAWEZA KUNIACHA. JE NIFANYEJE? NINUNUE AU?


    hapo cpu umenena alipaswa iweka hivyo
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nashangaa ume base kwa mbaba zaidi wakati alikuwa na mkewe au keshaBAO NDANI NA UMECHANGANYIKIWA NA UNATOKA NJE YA UCHUMBA SASA TEHE twehe
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mama alivyoshauri Michelle, mshirikishe mchumba wako tangu mwanzo. Hata hivyo, "it is too good to be true". Isijekuwa gari lenyewe bomu. Kushirikisha mchumba wako kunaweza kupunguza utata na utapeli. Ikiwezekana hata ni bora wewe na mume wako kumwona Mama mwenye gari au akiwa na mumewe, na wala sio kumwona mume peke yake.
     
  17. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nunua hiyo ggari martina kama pesa unayo
     
  18. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Ungemhusisha kwenye kikao cha "Negotiation" angekuelewa. Hata hivyo mali imetoka kwa ridhaa ya wanandoa ana hofu gani? Ila sisi wanaume tunamafungufu yetu, hatupendi kuwa chini ya mwanamke kwa namna yeyote ile hasa kwenye issue ya mali, huyo mchumba ana gari?
     
  19. M

    Mr.Yu Member

    #19
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaa tayari ujiandae kutongozwa na huyo baba, naona amekuchunguza kwa muda mrefu na akawa akikupenda moyoni mwake lakini alikosa chance ya kukuanzia sasa siku hiyo ukaingia ndani ya 18 yake.
    Ukichukua hiyo gari jiandae kulipa mapenzi maana inaonekana pesa kwake siyo tatizo!! Take it, kwani utampanulia mapaja amalize shida zake na kisha gari linabaki kuwa lako milele. cha msingi usisahau kuandikiashiana kabla ya ............
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ya nini kutukanana?mbaba ndiye msemaji wa mwisho kwa familia kivipi unanishangaa?
     
Loading...