Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba!Baba! Mdudu huyo, Mwondoeee!!!! Avatar tatu za JF Zawazingua wanangu.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SHIEKA, Apr 13, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Ni hizi avatar za JF. Zipo mbili zinafanana kiasi cha kuwazingua wanangu Fred na Frida. Mojawapo ni ya Yo Yo, na ingine ni ya Kinyerezi. Ukisoma post na michango yao wadudu wadogo weusi wanavinjari kwenye screen yako kushoto. Ndipo wanangu wanaanza kelele 'wadudu hao baba! Waondoe'. Mimi nakaa kimya ila Fred hunyoosha mkono wake ili amfagilie mbali. Lakini anashangaa kuona mdudu haondoki.'Mdudu yuko ndani ya kompyuta yako baba!' Fred hupenda kuniambia na huonya,'watakuharibia kompyuta yako!' Wananishangaa kwa nini nakaa kimya sihangaiki kuwaondoa wadudu kwenye kompyuta. Teknologia hiyo, inawastaajabisha watoto.Lakini najiaandaa kutafuta namna ya kuwaeleza ukweli.

    Ila avatar inayowafurahisha zaidi mpaka wanagaragara chini kwa furaha ni hi ya mwana JF mwenye Id ya Abdullahim. Ni vikaragosi viwili vinapigana na kimoja kikali sana kinamtoa mwenzie utumbo wote. Hii ni sinema nzuri sana kwao.Watasimama pembeni mwangu na kuangalia na kucheka sana.

    Ndo maana nataka kusema hivi: JF kwetu members ni kijiwe chetu cha furaha na pia ni raha kwa watoto/wajukuu zetu.
    Long Live JF!
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    na hii ya babu yao hawaipendi? waambie wasipojitahidi kusoma shuleni wataishia mitaani kama mm babu yao.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jeji...
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mikatabafeki . . .
     
  5. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Ya babu haijakaa kitoto kuvutia watoto, na hawaoni jipya kwenye avatar yako kwa sababu hapa walipo wanaishi na babu yao.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Hii wanaweza kuzimia..
     
  7. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    ndio. Nshasikia comment yao nilipofungua thread ya Jeji.Mmoja aliniuliza: 'Hicho kimashini kinazunguka kinasaga nini?'
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Yako vipi inawavutia??
     
  9. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    mikatabafeki ni picha mnato. Haivutii watoto. Labda ungesema Inkoskaz. Hii wanaambiana: 'Huyu mtu hajamaliza mazoezi mpaka leo.'
     
  10. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    NA YA mKIMBIZWA KWAO?
     
  11. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Yangu ni shida wao kuiona kwa sababu nafunguaga thread za wengine sio thread zangu. Hata kama wameiona haina mvuto wa kitoto kwa sbb no animation.
     
  12. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Hii id sijaionaga kwenye jukwaa lolote.
     
  13. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mkuu hii inaleta raha. Kumbe Wakati una post thread kwenye JF kumbe madogo wanakuwa pembeni wanaangalia. I bet baadae watukuwa members wa JF. Keep it up!
     
  14. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duh! Angalia tu mkuu wasiizoee hiyo ya kutoana utumbo. Violence ya kutosha japo animated. Wasije chukua kama sample.
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Waambie waitazame ya kaka yao hapa, I hope watamfurahia.
     
Loading...