Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba 'angu unamjua unamsikia??

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Given Edward, Feb 12, 2011.

  1. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ilitokea katika darasa moja la shule ya msingi mwalimu alipomuuliza Nevig:-

    Mwalimu: Ikiwa baba yako kakopa 10,000 dukani na akaambiwa alipe kila siku kwa muda wa siku tano je kila siku atakuwa analipa shilingi ngapi?

    Nevig:Ivi mwalimu baba yangu unamjua unamsikia tu??HALIPI NG'O!Hata apewe miezi mia tisa!
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    bila shaka ni madenge huyo
     
Loading...