Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba anaugua.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, Oct 16, 2010.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wana Jf naombeni mniwie radhi! hi ni kwasabab nimeposthi thread sehem ambayo sio yake, nimefanya hivi kwasababu nadhani hii ndio page inayotembelewa sana.

    Jamani mimi baba yangu mzazi anaugua ugonjwa wa sukari, kiukweli umemtesa faza, manake alivyokua miaka minne iliyopita ni tofauti sana na sasa.
    Baba amedhoofika kiafya, aliua taf, ila sasa ni mdhaifu. Hosital amekwenda, amepata ushauri na tiba pamoja na masharti yote na anayazingatia ila bado hali sio nzuri.

    Nawaombeni waungwana kama mnafaham dawa za kienyeji ambazo zaweza tibu kabisa hii kitu ikaisha, au kama kuna mtu mnaemfaham naeweza kumwona (sio ushirikina).

    Natanguliza shukrani zangu.
     
  2. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mpeleke kwa docta ndodi mwembechai dar atakusaidia
     
  3. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ngoja nitakuandikia PM mahala pa kujaribu.
    usisahau pia kumfanyia baba maombi kwani Mungu ndiye daktari zaidi ya wote.
     
  4. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu Dr. charge zake kama unanunua gari hapo mafua tu kisukari sijui bei yake itakuwaje.
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    DOZI YA KAWAIDA YA KISUKARI KWA HUYU BWANA SI CHINI YA LAKI TANO, SASA kAMA UGONJWA UMESHAKOLEA NADHANI CHARGE ITAKARIBIA MILIONI
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    :smiling:
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani labda kwa mnaofahamu tiba za huyu daktari mtuambie kama zinaponesha hicho kisukari ama la. Kwa jinsi sukari inavyotesa, kama ukitoa hiyo shilingi milioni moja na kisukari 'kinapona kabisa' mimi sioni kama ni pesa nyingi hivyo!
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Pole ndg,, hata mi baba yangu alipukutika sana.
    Natumai tutasaidiwa.
     
  9. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    mwone huyu muulize alimsaidia mtu wa figo sasa sijajua kama anauwezo na kisukari pia 0716622617
     
  10. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tiba ya kisukari inategemeana na cause yake kama ni low insulin secretion ukifuta masharti inarudi normal lakini kama sababu nyingine inakuwa ngumu. Lakini ni vizuri akaendelea kufuata masharti
     
  11. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka polesana mungu atamsaidia Baba Amin mimi namjombawangu sehem za Nzega niliwahi kushuhudia jama toka mwanza kafunga safari kuja kumshukuru alimuonyesha mtu anae tibu sukari Arusha sasa lakini huyu mjombawangu ni mkoloni sana umuingie kitaratibu na kiheshima zaid na kama atakuliza na mba umeipataje mwambie mwipayo ndokanipa ila chondechonde ukiipata namba ya huyo mama wa Arusha iweke hapa ili watu wanufaike nakupanamba kweye praivet
     
  12. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,232
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwenu nyote mnaouguliwa. Tutazidi kuwakumbuka katika sala. Msikate tamaa na muwe na imani uponyaji upo iwe ni katika hali yetu ya kibinadamu kwa kutegemea madaktari na uponyaji wa aliyetuumba.
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Pole na mpe pole sana mzee, maana kwa kweli kisukari ni ugonjwa unao dhohofisha sana mwili, Insha'Allah kwa kupitia hizo namba ulizo pewa pamoja na dua zetu basi Mwenyezi Mungu atajaalia kwa mzee wetu kupata nafuu na kupona kabisa.
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Huyu Dr. Ndodi charge zake ziko juu sana mimi mdogo wangu alimtibu Pumu kwa miezi sita dozi 6 kila mwezi laki sita sasa tulitumia m3 na laki sita sasa kwa kisukari sijui itakuwa ngapi lakini inavyoonyesha anaponyesha maana tangu mwaka jana amalize dozi hajabanwa kabisa na kifua hata hali yake imekuwa bora kabisa may be ujaribu
     
  15. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asanteni sana wandugu, kwa kweli hat kwa response tu mlizoonesha hapa ni moyo mwema, nawashukuru sana wale mlioahidi kumwombea faza, naahidi kuweka katika jukwaa hili dawa hii, inapopatikana na gharama zake endapo nitafanikiwa.

    Hii haimaanishi nimefunga thread, karibuni ka ushauri na maelekezo zaidi. Thank you JF.
     
  16. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    kaka pole sana.
    Msisahau maombi!yanaponya pia.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana kwa kuuguliwa
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole mpendwa liko tumaini .. usisahau kumuombea
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tasia pole sana kwa kuuguliwa na Mzee... Mungu atamsaidia nakushauri tafuta dawa inaitwa OW food Supplement which is based on Plant Extracts and Essential Oils itamsaidia.
     
Loading...